Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy lạnh 20 hp .

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy lạnh 20 hp .

Mấy anh chị bên điện lạnh làm ơn cho mình hỏi cái này nhé :ở cty mình có máy lạnh 20 hp hiệu MCQUAY CỦA Daikin nhưng hiện tại bị lỗi giàn nóng chạy lúc mới bật hệ thống lên chì chạy được 15 phúc và sau đó không chạy nữa (ga vẫn đủ, dòng bình thường và tín hiệu gọi chạy có ) .Mong các anh chị nào có thể giúp dùm em với .

kiểm tra tụ block chưa a?

Comment

Máy lạnh DaiKin sử dụng van tiết lưu điện tử . Tất cả thiết bị đều sử dụng cảm biến khi hư sẽ báo lỗi trên màn hình . Bạn kiểm tra lỗi trên nắp đậy board dàn nóng và dàn lạnh . Thông thường trường hợp này là báo lỗi dàn nóng , có thể dàn nóng dơ , ngược pha , điện yếu , công tắc áp suất hư cuối cùng là board . Nếu là board chỉ có thể mua đồ của hãng thôi . Thằng này độc quyền lắm

Comment

máy lạnh chạy cái gì thế? điều hòa trung tâm hay chạy kho lạnh? bệnh như thế thì có hàng tỉ nguyên nhân

Comment

Nguyên văn bởi minhvuong87 Xem bài viết
          Mấy anh chị bên điện lạnh làm ơn cho mình hỏi cái này nhé :ở cty mình có máy lạnh 20 hp hiệu MCQUAY CỦA Daikin nhưng hiện tại bị lỗi giàn nóng chạy lúc mới bật hệ thống lên chì chạy được 15 phúc và sau đó không chạy nữa (ga vẫn đủ, dòng bình thường và tín hiệu gọi chạy có ) .Mong các anh chị nào có thể giúp dùm em với .
          Máy lạnh iverter hay máy cơ?

Comment

Bạn mô tả quá ít thông tin nên rất khó để chỉ ra lỗi ở đâu....bạn có thể test lỗi của máy bằng diều khiển từ xa của máy.

Comment

Về tác giả

Collapse

minhvuong87 Tìm hiểu thêm về minhvuong87

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X