Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy giặt sanyo 6.5kg asw-95s18 , kêu ẹc ẹc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy giặt sanyo 6.5kg asw-95s18 , kêu ẹc ẹc

Em mới học làm mạch, mong mấy anh gíup em, máy em mới nhận bị kêu ẹc ẹc. Không bấm start đựơc, em thay 5con đèn led rùi. Thạch anh trắng cũng thay. các bác giúp em với!
    ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

thay thạch anh nhôm đúng chưa bạn,kêu ẹc ẹc vậy hay bị con đó lắm

Comment

Mình thay đúng rồi mà vẫn không được. Bạn có ý nào nữa không. Giúp mình

Comment

vậy thay luôn con thạch anh 4.00 chưa,xem lại sensor nữa

Comment

Cảm ơn bạn nhá mình thay thạch anh mới không được. Lấy từ vỉ khác xang ok rùi

Comment

mình có vi sanyo f100at mấy bác vào cứu với,cấp điện vào chưa bấm phím nào hết nó đã tự bật nguồn tít 1 cái đèn đồng hồ hiện chữ 00 tiếp sau đó 3-4 giây nó tít thêm 1 cái nữa 4 đèn mức nước sáng rồi đứng im luôn không bấm được phím nào nữa.tháo van áp lực ra hay gắn vào nó cũng chẳng thấy báo lỗi gì cả,mình đã thay phím bật nguồn rồi tháo toàn bộ phím khác để tránh tình trạng chập phím cũng không được.bác nào gặp bệnh này rồi chỉ mình với

Comment

bác xem mạch có bị thoi k?mấy con tụ pi noi mass oh chân phim có đi k

Comment

bác nói gì mình không hiểu

Comment

Làm đươc báo lại cho anh em biét nha

Comment

Về tác giả

Collapse

viponile Tìm hiểu thêm về viponile

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X