Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cầu cứu máy giặt tôsiba

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cầu cứu máy giặt tôsiba

Mong các bác giúp đỡ mình với cái máy giặttoossiba aw 8560s 2 manh to nho bật công tắc nguồn là máy bơm nước luôn và không ngừng cho đến khi kết thúc quá trình giặt,xả, vắt ,mong hồi âm các cao nhân

không ai giúp cả ah? hĩ

Comment

Nguyên văn bởi trần văn tý Xem bài viết
      Mong các bác giúp đỡ mình với cái máy giặttoossiba aw 8560s 2 manh to nho bật công tắc nguồn là máy bơm nước luôn và không ngừng cho đến khi kết thúc quá trình giặt,xả, vắt ,mong hồi âm các cao nhân
      Dạo này rất nhiều các thành viên mới gia nhập hỏi thì cứ hỏi lập hẳn topic mới hỏi cho máu cho sướng chứ chẳng chịu đọc tìm hiểu xem trên diễn đàn đã có gì rồi.

Các cao nhân thì đi vắng cả rồi chỉ còn các thấp nhân ở nhà nên mọi người có vào đoc nhưng k dám giúp bạn đấy thôi, mà chắc cũng chưa ai gặp bệnh như bạn mô tả

bật công tắc nguồn là máy bơm nước luôn và không ngừng cho đến khi kết thúc quá trình giặt,xả, vắt
      Đời bể khổ :

Comment

Nguyên văn bởi delete Xem bài viết
        Dạo này rất nhiều các thành viên mới gia nhập hỏi thì cứ hỏi lập hẳn topic mới hỏi cho máu cho sướng chứ chẳng chịu đọc tìm hiểu xem trên diễn đàn đã có gì rồi.

Các cao nhân thì đi vắng cả rồi chỉ còn các thấp nhân ở nhà nên mọi người có vào đoc nhưng k dám giúp bạn đấy thôi, mà chắc cũng chưa ai gặp bệnh như bạn mô tả

bật công tắc nguồn là máy bơm nước luôn và không ngừng cho đến khi kết thúc quá trình giặt,xả, vắt
        Chuẩn...muốn ăn ngay mà... chưa đo đạc tìm tòi gì nếu kg thì alo thợ cho chắc...xã hội mỗi người một việc thì mới kích cầu phát triển đc chứ.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
          Chuẩn...muốn ăn ngay mà... chưa đo đạc tìm tòi gì nếu kg thì alo thợ cho chắc...xã hội mỗi người một việc thì mới kích cầu phát triển đc chứ.
          Bác oanhchien nói quá chuẩn.
          Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
          Mobile: 0914.796.896.

Comment

Chuẩn cái ji ,đây kũng la kỹ sư đtư chứ bộ,đã đo đạc kiểm tra thay T1, cuộn dây L và một số tụ ,R nhưng vẫn chưa được,máy vẫn giặt xả vắt bt khi khóa van ko cho cấp nước vào.trong khi đó vẫn có nguồn cấp cho van cấp nước

Comment

Chuẩn cái ji ,đây kũng la kỹ sư đtư chứ bộ,đã đo đạc kiểm tra thay T1, cuộn dây L và một số tụ ,R nhưng vẫn chưa được,máy vẫn giặt xả vắt bt khi khóa van ko cho cấp nước vào.trong khi đó vẫn có nguồn cấp cho van cấp nước
              "Đây" xem lại nhé chính bác tự gây khó dễ cho mình đấy chứ, bác có thấy 2 cái đỏ đỏ ở trên là khác nhau không, bác mổ tả thêm là khi k khóa nước thì có hiện tượng gì sảy ra k thì ae mới biết mà phán chứ, bác khóa van vào thì biết đường nào mà lần
              Đời bể khổ :

Comment

Ca này khó đẻ rùi,kĩ sư tử điện còn bó.... nữa............
                Đỗ Ngọc Hiếu
                Từ Sơn, Bắc Ninh
                Điện thoai; 0989 800

Comment

đúng là khó thật . đã thay thì thay nốt bo đi bạn .

Comment

khó đẻ thì mới nhờ anh em trên diễn đàn có ai gặp ca tương tự chưa và có cách nào xử lý đúng thầy đúng thuốc để giảm tối thiểu kinh phí khi thay bỏa mới.chắc VXL roài

Comment

nếu bác là kỹ sư điện tử thì ca này đâu cần nên đây hỏi ( vì mác kỹ sư mà ) có bọn em làm nghề học mót nhau chắc phải nhờ lại bác kỹ sư này giúp mất. nói đùa bác vậy thôi , bác kiểm tra con triac đóng mở van cấp xem sao. chúc thành công

Comment

đúng là con 14l 8053 đi văn điển nhưng còn co nguyên nhân nào nữa cơ vì đã thay con này rùi nhưng không được
                        Các bác kung biết đấy mác kỹ sư cho oai thôi chứ làm sao bằng các bác được.trăm hay không băng tay quen ma hix

Comment

bác kiểm tra xem vxl có lệnh đóng van cấp nước khi ở chế độ giặt không đã . em thì chỉ nghĩ đc bấy nhiu thôi.

Comment

bac cho em mam phep gop y bac kien tra con r xem the nao

Comment

He he bác đo lệnh cấp từ vxl ra xem ntn... tô hay bị vậy lắm... nếu dò lệnh bó tay rồi.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Về tác giả

Collapse

trần văn tý Tìm hiểu thêm về trần văn tý

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X