Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các bác ơi giúp em với ạ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác ơi giúp em với ạ

các bác ơi giúp em với em có 1 con máy giặt toshiba 6kg e k nhớ đời nhưng vỉ của nó có 2 mảnh rời nhau ý... vỉ theo máy của nó bị hỏng k sửa đc e lấy 1 vỉ # giống y hệt như vậy thay vào thi lúc khởi động ấn start máy cân bằng xong rồi tự động giặt luôn k cần cấp nc hx.. cho vắt thì xả kéo nhưng moto k hoạt động hx thế là e chuyển sang dùng bộ đồng hồ máy giặt k dùng vỉ lữa nhưng mà vẫn bị. bật lên xong giặt luôn hx cấp nc vẫn rung.. cho chế độ vắt thi nó cũng chỉ kéo xả moto k hoạt động..... lỗi nay có phải do moto bị lỗi k bác

có thể sai moden.
    làm tửng thao tác 1:
    1.bật máy trọn mực nước cao nhất sau đó cho chạy.nếu vẫn giặt lun bạn kiểm tra lại phao .điều chỉnh phao
    xong thao tác đó rồi tính tiếp

Comment

Nguyên văn bởi zjnzjn0989 Xem bài viết
      các bác ơi giúp em với em có 1 con máy giặt toshiba 6kg e k nhớ đời nhưng vỉ của nó có 2 mảnh rời nhau ý... vỉ theo máy của nó bị hỏng k sửa đc e lấy 1 vỉ # giống y hệt như vậy thay vào thi lúc khởi động ấn start máy cân bằng xong rồi tự động giặt luôn k cần cấp nc hx.. cho vắt thì xả kéo nhưng moto k hoạt động hx thế là e chuyển sang dùng bộ đồng hồ máy giặt k dùng vỉ lữa nhưng mà vẫn bị. bật lên xong giặt luôn hx cấp nc vẫn rung.. cho chế độ vắt thi nó cũng chỉ kéo xả moto k hoạt động..... lỗi nay có phải do moto bị lỗi k bác
      kiểm tra lever water coi thử bạn ơi!

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
      DD:0982 470 874
      Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

em còn thay cả bộ đồng hồ điểu khiển yk ạ hay còn gọi là bộ điều khiển cơ đấy ạ. phao thì thay phao mới đi theo bộ đồng hồ yk luôn ạ mà vẫn k đc hx

Comment

giờ e cắt hết giây điện ra rồi bác ạ k dùng điều khiển bẳng bo mạch lữa mà e chuyển sang dùng bằng bộ đồng hồ cơ hx phao mới đi theo bộ đồng hồ yk luôn ạ mà vẫn k đc bật lên vừa cấp nc vừa dặt luôn hx chuyển vắt thì kéo xả xong thì im lìm luôn ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

zjnzjn0989 Tìm hiểu thêm về zjnzjn0989

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X