Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các bác cho e ? về lò vi sóng ạ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác cho e ? về lò vi sóng ạ

các bác cho em hỏi là e bật lò lên chỉ để tầm khoảng 30s thôi là đèn đã nóng bỏng rồi để tầm 2p là ngắt điện. các bác cho em ? là có phải đèn đã hỏng không ạ

Bác thử thay bằng bóng đèn xem khác xem ntn, nó ngắt điện là do con cảm biến ngắt thôi.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện.

Comment

Nguyên văn bởi tdt7993 Xem bài viết
      Bác thử thay bằng bóng đèn xem khác xem ntn, nó ngắt điện là do con cảm biến ngắt thôi.
      vâng e sẽ thay thử xem sao tại chạy có 30s mà đèn đã nóng bỏng tay rồi bác ạ

Comment

Nguyên văn bởi zjnzjn0989 Xem bài viết
        các bác cho em hỏi là e bật lò lên chỉ để tầm khoảng 30s thôi là đèn đã nóng bỏng rồi để tầm 2p là ngắt điện. các bác cho em ? là có phải đèn đã hỏng không ạ
        Bác xem đèn đó có phải là đèn zin không? Kiểm tra quạt giải nhiệt xem thế nào.
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

bac kt dong chua?
          may Amp?
          ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
            Bác xem đèn đó có phải là đèn zin không? Kiểm tra quạt giải nhiệt xem thế nào.
            đèn zin theo máy bác ạ cho chạy 30s thôi mà sờ tay vào còn k đc bác a quạt gió vẫn ngon ạ mai e thử thay đèn # xem có hết k

Comment

Nguyên văn bởi viponile Xem bài viết
              bac kt dong chua?
              may Amp?
              dòng ăn tầm 6a bac ak

Comment

dòng ăn tầm 6a bac ak
                hihi thay den la dc
                ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

Nguyên văn bởi viponile Xem bài viết
                  hihi thay den la dc
                  phải thay đèn phù hợp công suốt lò thì mới ăn bác nhỉ

Comment

Về tác giả

Collapse

zjnzjn0989 Tìm hiểu thêm về zjnzjn0989

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X