Thông báo

Collapse
No announcement yet.

địa chỉ mua nhớt 10 ở Hà Nội

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• địa chỉ mua nhớt 10 ở Hà Nội

chào các bác.
    tình hình là em đang cần mua nhớt 10 dùng để tra cho quạt điện và quạt cpu. ở Hà nội em chả biết chỗ nào mua cả. bác nào biết chỉ em với.
    à các bác đừng khuyên em mua dầu máy khâu hay tra nhớt xe máy nhá

Nguyên văn bởi nvt992 Xem bài viết
    chào các bác.
    tình hình là em đang cần mua nhớt 10 dùng để tra cho quạt điện và quạt cpu. ở Hà nội em chả biết chỗ nào mua cả. bác nào biết chỉ em với.
    à các bác đừng khuyên em mua dầu máy khâu hay tra nhớt xe máy nhá
    Mình bên Điện Tử Truyền Hình ,,Mình tò mò Bạn làm ơn cho hỏi ..Nhớt 10 là loại nhớt gì ah ,,,Từ thông dụng ấy ...Cám ơn Bạn
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
      Mình bên Điện Tử Truyền Hình ,,Mình tò mò Bạn làm ơn cho hỏi ..Nhớt 10 là loại nhớt gì ah ,,,Từ thông dụng ấy ...Cám ơn Bạn
      theo em tìm hiểu thì nó là dầu nhẹ, hay nhớt thủy lực, mọi người vẫn gọi nó là nhớt 10 mà. loại dùng cho xe máy là nhớt 30 hay 40.

Comment

Bác Thuần qua bên luồng "quạt Vinawind bị kêu:... trong Điện tử gia dụng, bên đó có nói về nhớt và dầu gì đó...
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

theo em tìm hiểu thì nó là dầu nhẹ, hay nhớt thủy lực, mọi người vẫn gọi nó là nhớt 10 mà. loại dùng cho xe máy là nhớt 30 hay 40.
          Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
          Bác Thuần qua bên luồng "quạt Vinawind bị kêu:... trong Điện tử gia dụng, bên đó có nói về nhớt và dầu gì đó...
          Cám ơn Moderator và Bạn nvt992 ạ !Thì ra là vậy ...Nhưng Bạn nvt992 nhớt 10 là nhớt Thủy Lực, thì nhớt thủy lực theo Mình nó Nóng lắm phải không ah ...

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
            Cám ơn Moderator và Bạn nvt992 ạ !Thì ra là vậy ...Nhưng Bạn nvt992 nhớt 10 là nhớt Thủy Lực, thì nhớt thủy lực theo Mình nó Nóng lắm phải không ah ...
            các khái niệm đó là em tìm hiểu trên mạng, chứ em cũng chưa được dùng trực tiếp.
            em đang cần tìm nhớt để tra cho quạt điện và quạt cpu ở nhà em. lên mạng tìm hiểu thì thấy nhiều bác bảo dùng nhớt xe máy thì nhanh bị rít trục, em cũng dùng rồi không ổn chút nào. dùng dầu máy khâu thì không tra được cho quạt CPU, vì khi nhiệt cao và vòng quay nhanh của quạt CPU thì nó cũng sẽ bị rít lại.
            mấy bác ấy khuyên dùng nhớt 10 gì đó.
            mấy cái trên là em cũng chỉ tìm hiểu ra như vậy, cũng nhiều luồng ý kiến khác nhau lắm. em chả biết thế nào nữa.

Comment

các khái niệm đó là em tìm hiểu trên mạng, chứ em cũng chưa được dùng trực tiếp.
              em đang cần tìm nhớt để tra cho quạt điện và quạt cpu ở nhà em. lên mạng tìm hiểu thì thấy nhiều bác bảo dùng nhớt xe máy thì nhanh bị rít trục, em cũng dùng rồi không ổn chút nào. dùng dầu máy khâu thì không tra được cho quạt CPU, vì khi nhiệt cao và vòng quay nhanh của quạt CPU thì nó cũng sẽ bị rít lại.
              mấy bác ấy khuyên dùng nhớt 10 gì đó.
              mấy cái trên là em cũng chỉ tìm hiểu ra như vậy, cũng nhiều luồng ý kiến khác nhau lắm. em chả biết thế nào nữa.
              Mình chữa cả Quạt gia dùng Mình thường dùng nhớt Đỏ đặc đặc 1 chút ở quê Mình người ta bán cho Công Nông Máy Thuyền ...Mình sài vô tư ...Mình tra quạt Nguồn CPU hàng năm không thấy kêu ...

Comment

Về tác giả

Collapse

nvt992 Tìm hiểu thêm về nvt992

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X