Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin hỏi các bác đấu tải giả để sửa mạch điều hòa máy giặt ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin hỏi các bác đấu tải giả để sửa mạch điều hòa máy giặt ?

Em xin hỏi kinh nghiêm các bác nếu mình chỉ có bo mạch điều hòa,máy giặt ko thôi thì mình đấu tải giả như thé nào để sửa ạ,VD như điều hòa có cảm biến nhiệt,lốc,quạt nóng,quạt lạnh,van đảo chiều,cánh vẫy và tương tự thế máy giặt có van cấp,van xả,motor,phao em tìm hiểu có 1 số bác tư vấn là đấu bằng bóng đèn 220v nhưng cụ thể là công suất như nào ạ,mong các bác có kinh nghiệm sửa bo mạch chỉ giao em 1 chút vì em mới học,thanks các bác nhiều nhé!

Truoc khi ban muon dau dc tai gia thi ban phai ve dc mach do moi dau dc tai gia

Comment

máy gjat thi dâu bog bogs den sơi toc thường cung dc tam 25w là dc rôi.cám con csmr bien nc vào con tai như dog cơ.van cấp,van xả thi dấu thay bag bog đèn thường

Comment

Nguyên văn bởi cadiec Xem bài viết
        Em xin hỏi kinh nghiêm các bác nếu mình chỉ có bo mạch điều hòa,máy giặt ko thôi thì mình đấu tải giả như thé nào để sửa ạ,VD như điều hòa có cảm biến nhiệt,lốc,quạt nóng,quạt lạnh,van đảo chiều,cánh vẫy và tương tự thế máy giặt có van cấp,van xả,motor,phao em tìm hiểu có 1 số bác tư vấn là đấu bằng bóng đèn 220v nhưng cụ thể là công suất như nào ạ,mong các bác có kinh nghiệm sửa bo mạch chỉ giao em 1 chút vì em mới học,thanks các bác nhiều nhé!
        Bác hiểu được nguyên lý thì sẽ tự đấu được thôi, bác chưa hiểu mọi người hướng dẫn cũng không hiểu được đâu.
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi anhcaods Xem bài viết
          máy gjat thi dâu bog bogs den sơi toc thường cung dc tam 25w là dc rôi.cám con csmr bien nc vào con tai như dog cơ.van cấp,van xả thi dấu thay bag bog đèn thường
          vâng em cám ơn các bác ạ,máy giặt đấu bóng đèn thì đấu bóng 220v-25w vào các đường tải như van cấp van xả,động cơ phải không ạ ?

Comment

Về tác giả

Collapse

cadiec Tìm hiểu thêm về cadiec

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X