Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nhờ ae giúp đỡ fw tivi PANNA TC21RX20V tổng VTC 49X3F PZ F1 000 nhớ 24C16 (cắt đít) trân trọng cảm ơn ae rất nhiều !!!

Comment

• bác nào có fw ic nho SAMSUNG MODEL CS-21K5 vi sử lý SDA555XFL 24c16 cho em xin zới. máy của em nguồn cấp cho ic vi sừ lý và giải mã đủ mà nó không chạy em đinh thay ic nhớ thử.không biết đúng không bác nào còn cách kiểm tra khác chỉ em zới. mong các bác giúp đở!

Comment

• CAC ANH trên dien dàn có fw HEROMAX EVD-9588T. BO AL 8202R-A..MẶT FÍM 6801.. CHOem xin e rất cam ơn ,e ko biết up fw lên diển đàn thành thật cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi khanh_kg Xem bài viết
          bác nào có fw ic nho SAMSUNG MODEL CS-21K5 vi sử lý SDA555XFL 24c16 cho em xin zới. máy của em nguồn cấp cho ic vi sừ lý và giải mã đủ mà nó không chạy em đinh thay ic nhớ thử.không biết đúng không bác nào còn cách kiểm tra khác chỉ em zới. mong các bác giúp đở!
          .....

thử xem nhé.............
          [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
          daihoan1977@gmail.com.vn
          sông mã_sơnl la

Comment

• Khanh_kg thử xem nhé ,nếu ko được bạn thay nhớ trắng chỉnh lại là được.
            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
              nhờ ae giúp đỡ fw tivi PANNA TC21RX20V tổng VTC 49X3F PZ F1 000 nhớ 24C16 (cắt đít) trân trọng cảm ơn ae rất nhiều !!!
              dinh0974 thử xem: PANATC-21FX30-RX20V_GP41_VCT49X3_STRW675X_vert15525.zip

MỸ THO - TIỀN GIANG
              "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                e da thay loc va chep ca nho ma van khong bat duoc dai.ic tong e cung thay luon roi.khach hoi wa troi luon nho ae tren dien dan co bi quyet j giup e voi
                sam model j vậy anh chiến để e gửi nhớ anh chép thử( 8873 có khi phải giống cả số đuôi mới chạy a à)

MỸ THO - TIỀN GIANG
                "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• tivi sam model la 21DA X88

Comment

• Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
                    mình làm sạch rồi nguồn 1.8/3.3v điều thây transitor nguồn nầy hết nhưng ko chạy,lái rom khát đễ vào thì chạy ngay nhưng rom khát thì ko đọc dc midi,mình nghĩ là rom cũ bị lỗi gì đó ko đọc đĩa
                    FW CỦA ANH ĐƯA LÊN LÀ FW ZIN HAY LÀ FW CỦA DD,FW ANH ĐUA LÊN NÓ LÀM SAO KO ĐỌC DĨA HAY LÀ ĐỌC VCD DVD NHƯNG KO MIDI,ANH NÓI CỤ THỂ ,1 PHÁT ĂN NGAY(NẾU BO CÒN TỐT)

Comment

tivi sam model la 21da x88
                      hiểu chết liền!
                      NO NO
                      NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi soccamau Xem bài viết
                        cac anh trên dien dàn có fw heromax evd-9588t. Bo al 8202r-a..mặt fím 6801.. Choem xin e rất cam ơn ,e ko biết up fw lên diển đàn thành thật cám ơn
                        có fw lỗi up lên!
                        NO NO
                        NO NO

Comment

tivi sam model la 21DA X88
                          fw anh cần đây

SAM 21DAX8 CHAY 8873CSCNG6PR6.zip

21DAX88 (8873CSNG6UU8-24C08-Log 9 pin) Zin SAM Tamalpha ok.zip

DĐ: 0939809349

Comment

• E up file lỏi hoài ko dc ko hiêu sau , hay duong tryền mạng yếu ko nữa

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
                              có fw lỗi up lên!
                              E up file lỏi hoài ko dc ko hiêu sau , hay duong tryền mạng yếu ko nữa CÓ CACH NÀO CHỈ E VOI A OI.. KHI UP CHẠY 90% MẤT KO HIỆN LÊN . BẤM GUI BÀI VIET THI KO CÓ
                              Last edited by soccamau; 10-05-2012, 16:42.

Comment

• Nguyên văn bởi soccamau Xem bài viết
                                e up file lỏi hoài ko dc ko hiêu sau , hay duong tryền mạng yếu ko nữa có cach nào chỉ e voi a oi.. Khi up chạy 90% mất ko hiện lên . Bấm gui bài viet thi ko có
                                trước khi up phải nén fw thành zip mới gửi được nhé!vì ko có fw zin nên cần phải up fw lỗi lên để ghép hoặc sữa mới ok!
                                NO NO
                                NO NO

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X