Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• à bạn hoanghuynh25 chỉ cho mình cụ thể cách ghép remote trên phần mềm stk với . cám ơn bạn rât là nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi toanloc262 Xem bài viết
      à bạn hoanghuynh25 chỉ cho mình cụ thể cách ghép remote trên phần mềm stk với . cám ơn bạn rât là nhiều
      bạn sang link này nè, trang đầu tiên hương dẫn rất cụ thể, bạn phải cài đặt phần mềm Foxit Reader mới đọc được file có đuôi .PDF nhé.

http://www.dientuvietnam.net/forums/...di-hdmi-69161/

DĐ: 0939809349

Comment

• Xin ae trên diễn đàn file nhớ tivi SHARP model 21-FD1V tổng IXC097WJN2Q nhớ 24C08 ,trân trọng cảm ơn ae !

Comment

• ae nào có rom cua pa na model TC21P20V cho em xin vói,e cám on ae truoc nhé

Comment

• Nguyên văn bởi huutai423 Xem bài viết
            ae nào có rom cua pa na model TC21P20V cho em xin vói,e cám on ae truoc nhé
            gởi bạn thử nha, bạn nên nêu số ic VXL hoặc IC tổng để anh em dễ tìm hơn.
            Attached Files

Comment

• @hoanghuynh25 thân mến mình đã làm đúng như Bạn hướng dẫn nhưng sau khi Open file *.bin thì trên New Text Document của mình chỉ hiện lện lên 2 dòng ký tự lung tung thôi chứ ko như file *.txt mà Bạn đã gửi cho mình.
              Hay là tại PC của mình chưa cài hoặc chưa chọn đúng Font cho Notepad để hiển thị đúng đc, mong bạn chỉ giáo thêm.

Comment

• Nguyên văn bởi zodiacal001 Xem bài viết
                @hoanghuynh25 thân mến mình đã làm đúng như Bạn hướng dẫn nhưng sau khi Open file *.bin thì trên New Text Document của mình chỉ hiện lện lên 2 dòng ký tự lung tung thôi chứ ko như file *.txt mà Bạn đã gửi cho mình.
                Hay là tại PC của mình chưa cài hoặc chưa chọn đúng Font cho Notepad để hiển thị đúng đc, mong bạn chỉ giáo thêm.
                1 phần là do thiếu font, hiện tượng đó chỉ có trên 1 số fw chạy 24c16. Bạn vẫn lưu như bình thường không ảnh hưởng gì cả.

Comment

• Cần giúp đỡ gấp !

Cần gấp FW Tivi Trivision - TS2138B IC tổng là 8873 anh em nào có cho mình xin với ! cảm ơn nhiều !

Comment

• Ae cho minh xin file DAEWOO DS20s4 , su ly tda 9381 , 24c08 . rat cam on !

Comment

• A,E nào có phần mềm ROM đầu đĩa hiệu DELTACO Mini 360 cho tôi xin với .cám ơn nhiều

Comment

• cám ơn hoang huynh nhé

Comment

• Nguyên văn bởi an_87pt Xem bài viết
                          Ae cho minh xin file DAEWOO DS20s4 , su ly tda 9381 , 24c08 . rat cam on !
                          thử nhé.........

[email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                          daihoan1977@gmail.com.vn
                          sông mã_sơnl la

Comment

• bạn hoanghuynh25 nhờ bạn hướng dẩn cho mình ghép remote trên stk ! thanks

Comment

• ghép remote dùng mtk nhanh hơn va de hơn

Comment

• mình chưa có mtk nếu bạn zzztaikhoan1 có thì gửi cho mình và hướng dẩn cách sử dụng . cám ơn bạn rất nhiều
                                Last edited by toanloc262; 28-06-2012, 11:44.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X