Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác nào có file đầu mp4 oppo KD807 MT1389FE cho em xin với cám ơn các bác nhiều lắm...

Comment

• Chào các bác! Bác nào có sơ đồ hoàn chỉnh của một mạch nạp đa năng thì giúp em với! Mạch nào mà nạp cho các ROM thông dụng trong tivi đầu dĩa monitor ấy! em đang cần gấp! Cảm ơn các bác nhìu

Comment

• Bác " Honned" cho em hỏi là mạch nạp cho PIC và 24Cxx mà bác đưa lên có chân ICSP(?) chân này để làm gì?
        đấu chân này vào đâu?
        nếu chỉ dùng cổng COM mà bỏ chân này đi có được ko?
        mong bác " Honned" trả lời em sớm
        thank

Comment

• các bác cho em xin mạch đọc và nạp con 25t80 được ko ạ? Thanks các bác trước nha!

Comment

• Nguyên văn bởi vusydam_vt Xem bài viết
            các bác cho em xin mạch đọc và nạp con 25t80 được ko ạ? Thanks các bác trước nha!
            bạn vao đây mà đọc; http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?t=29904

Comment

• Bạn nào có FW của TV VTB S2167 , và đầu DVD ARIRANG DH 908 cho mình với . Xin cám ơn trước.

Comment

• Bạn nào có FW của TV VTB S2167 , và đầu DVD ARIRANG DH 908 cho mình với . Xin cám ơn trước.

Comment

• hi vọng có một thiên tài nào dó giúp kẽ khó khăn này mentiengiang@yahoo.com
                  Last edited by men@; 15-11-2009, 22:31.

Comment

• hỏi về rom và xin,xin, xin fw rom

Mình ở tận vùng sâu giáp biên giới nên việc được tiếp cận những kiến thức mới là rất hạn chế, mong anh em chỉ giúp.
                    Xin hỏi các anh em: Làm thế nào để thay được phông nền chính của cái đầu DVD, có phần mềm nào làm được việc này không?
                    Mình mới mua chiếc máy nạp của CHINA loại TVP2588 nên cũng chưa biết cách sử dụng nó và cũng không có nhiều fw để sử dụng. Anh em nào đã từng dùng qua loại máy nạp này chỉ cho mình biết với. và anh em cho mình xin 1 ít fw rom để mình nạp. mình cũng tải một số fw từ diễn đàn do các anh em up lên. nhưng hiện tại mình đang bị mắc con sumo S666 chạy 25T80 mà không có fw, mong anh em giúp đỡ, mình xin cảm ơn rất nhiều. Email của mình: dientubm@gmail.com ĐT: 0915467448

Comment

• các bác có fw : Caliaudio DVD MIDI-99E cho em xin với em xin cám ơn trước.

Comment

• Bác nào có fw của đầu VTB-V337S chạy 718-3068 cho mình xin . Rất cảm ơn
                        ĐIỆN TỬ TRIỆU KHẢI
                        Chuyên sửa chữa-Cung cấp LK:TV-LCD-MP4-KTS
                        Laptop-Máy tính-Máy in
                        ĐC:103 Đông phương Hồng
                        P.Đông thành TP Ninh bình
                        ĐT:0983826281 Email:khaivinhtri57@gmail.com

Comment

• em có SS CS15K5S có nạp đc cái file SC-15K5X_BWT.BIN của anh Quoc dung nt ko ah. Vì em mang đi nhờ nạp.

Comment

• Nguyên văn bởi dientubm Xem bài viết
                            Anh em cho mình xin rom của đầu DVD Sumo s666 25t80 với. xin cảm ơn nhiều
                            đây tặng bạn
                            Attached Files

Email :

Comment

• Nguyên văn bởi cvthanh Xem bài viết
                              Bạn nào có FW của TV VTB S2167 , và đầu DVD ARIRANG DH 908 cho mình với . Xin cám ơn trước.
                              Mình có máy con này bạn dùng tạm vạy
                              Attached Files

Email :

Comment

• Nguyên văn bởi trahaidang Xem bài viết
                                các bác có fw : Caliaudio DVD MIDI-99E cho em xin với em xin cám ơn trước.
                                Attached Files

Email :

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X