Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vnonlinegl Xem bài viết
    cam on hai nha fw chạy hoi co dọc mọt ti chấp nhận được

mở sevirce chỉnh lại darling 1=S.M 2=RECALL 3=I/II vào chỉnh lại bạn ơi

DĐ:-
    Email:

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
      khà khà khà. ...chạy tới mất dép luôn hả anh toàn. ...bơỉ vậy thà trả máy khách chứ em ko thèm làm giàu cho bọn bh.....dạo này khỏe he.....
      Cám ơn em! anh khỏe ...re hà,chạy...long nhong ngoài đường nhiều nên ít on gặp ae,hehe.công việc em tốt chứ?đồ làm nhiều ko?hốt lúa nhiều ko em à?hehehe!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
        cho em hỏi a toàn làm ở bình dương phải không
        OK! a ở Thủ Dầu Một,em có ở gần đó ko?a ghé qua Thông hơn 10km, liên lạc kết nối mấy ae ở gần bữa nào 8888888 với mấy xxxxxxxxi 1 bữa ko biết đường về he,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
          không được Lái ơi fw A4 không mở kiểu này được..còn cái sony tắm rửa sạch sẻ mở cốc lên chạy liền nhưng hình chớp chớp lúc rỏ lúc mờ giống như mình hạ focus xuống thấp vậy.chạy một lúc nóng nó rỏ lại rồi,chẳng lẻ hỏng socket đuôi????.cảm ơn Lái nhiều nhé
          Hehehe,chắc lúc rửa bo,rửa luôn ......cái đuôi đèn rùi phải ko?bữa nào ghé qua Thông đi,a đem cái chay..."thuốc" nước màu trắng trong,đổ ra là......tan sóng thần ở chổ Thông liền hà,khỏi sợ.Hijjjjjjjjjjjjjjj!

Comment

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
            Hehehe,chắc lúc rửa bo,rửa luôn ......cái đuôi đèn rùi phải ko?bữa nào ghé qua Thông đi,a đem cái chay..."thuốc" nước màu trắng trong,đổ ra là......tan sóng thần ở chổ Thông liền hà,khỏi sợ.Hijjjjjjjjjjjjjjj!

Thì tắm hết chứ sao gở cuộn sin,lock với công tắt ra thôi.nhưng hôm nay mở lên ok rồi k biết được mấy ngày đây..Thông khi dể quá anh Toàn ơi em hỏi mà anh thấy anh ấy có trả lời em đâu.chắc k muốn kết bạn với em rồi huhuuu.......

Email:

Comment

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
              OK! a ở Thủ Dầu Một,em có ở gần đó ko?a ghé qua Thông hơn 10km, liên lạc kết nối mấy ae ở gần bữa nào 8888888 với mấy xxxxxxxxi 1 bữa ko biết đường về he,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
              a toàn biết ai tên nhâm ở an viễn làm điện tử luôn k

Comment

• Ae ai có fw tivi akira 21xbp1-mkii tda9381ps-n3-3 cho mình xin với, cảm ơn ae nhiều
                PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• Nguyên văn bởi philongdtm Xem bài viết
                  Ae ai có fw tivi akira 21xbp1-mkii tda9381ps-n3-3 cho mình xin với, cảm ơn ae nhiều
                  thử fw này nha philong
                  Attached Files

Email:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                    thử fw này nha philong
                    fw anh cho chuẩn ko cần phải chỉnh gì cả, bệnh của em nó là ko chuyển video dc, chép vào ăn ngay, 1 lần nữa cảm ơn anh nhiều
                    PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• anh em nao co mau rom SHAPR 21HF2-GA cpu IXA319W rom dan ,ic tieng mono ,cho minh xin cam on anh em nhieu?
                      Last edited by dientuthao; 17-10-2013, 14:07.

Comment

• xin ae giúp minh cái sony kv g14k3. khiển cxp85116 b, giải mã 8374.nhớ 24c04. bị mất ánh sáng. đo điện thế 110v đủ,200v đủ...
                        xin các ae trên diễn đàn ai gặp pan này rồi xin tư vấn dùm.cảm ơn các huynh nhiều lắm.thay tụ g2 rồi cũng không hiệu wả,tắm mạch luôn rồi./. xin các huynh giúp đỡ

Comment

• xin nhớ tivi trung quốc....chạy khiển l76818a vi xử lí lc863328b

Comment

• cần xin file ti vi SONY kv-DA34M50 tổng TDA12069H1/N1E3F
                            file jvc 16n8
                            ĐIỆN TỬ THANH HUY DĐ 0935093630

Comment

• Xin ae giúp đỡ
                              E đang làm 1 Tv Philip 29" chạy tổng TDA9555H/N3/3/1851 bị chết nguồn..e đã sửa nguồn xong, bây giờ mở máy chạy vừa có hình là cúp..ae đã làm qua xin trợ giúp..nếu nó bị bảo vệ thì cho e biết chân bảo vệ chân số mấy..e xin cám ơn rất nhiều...

0934 109289
                              TÂN UYÊN - BÌNH DƯƠNG

Comment

• Nguyên văn bởi liem_spkt Xem bài viết
                                Xin ae giúp đỡ
                                E đang làm 1 Tv Philip 29" chạy tổng TDA9555H/N3/3/1851 bị chết nguồn..e đã sửa nguồn xong, bây giờ mở máy chạy vừa có hình là cúp..ae đã làm qua xin trợ giúp..nếu nó bị bảo vệ thì cho e biết chân bảo vệ chân số mấy..e xin cám ơn rất nhiều...
                                1 lần y như e cái đèn nó đó kaka e thử nhé. giống sámung yếu đèn cup cup.

MỸ THO - TIỀN GIANG
                                "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X