Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi Keny.keny Xem bài viết
    cÁm Ơn anh hẢi nhÉ mÌnh nẠp rỒi nhƯng av khÔng cÓ hÌnh bẠn a!
    bạn kiểm tra xem máy có con ic công tắc 4053 k thay nó đi

DĐ:-
    Email:

Comment

cÁm Ơn anh hẢi nhÉ mÌnh nẠp rỒi nhƯng av khÔng cÓ hÌnh bẠn a!
      con 8823 +c1815 dễ hư av lắm bạn ơi ,kiếm 8823 thay đi .nó có con 4052 không liên quan đến av đâu[hình]

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
        con 8823 +c1815 dễ hư av lắm bạn ơi ,kiếm 8823 thay đi .nó có con 4052 không liên quan đến av đâu[hình]
        8823 củng dể hư nhưng con 4052 và 4053 là con công tắc tivi và video đó bạn

Email:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
          anh em nao có wf ti vi CTL 21HT99 màng hình phẳng CTL 8823CRNG5JB3 .PAN KHÔNG CÓ HÌNH AV . đài thì bình bình thường nếu anh em nào biết xin chỉ giáo . chân thành cám ơn nhiều

gửi bạn
          bác dò tử chân 20 ic 8823 qua tụ tới c1815 bác thai c1815 mà không được thì 8823 đã ra đi rồi bác ơi
          ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

8823 củng dể hư nhưng con 4052 và 4053 là con công tắc tivi và video đó bạn
            tcl chạy 8823 cổng video không vào 4052 đâu mà qua tụ,c1815 rồi vào thẵng vào ic 8823 .nếu kt thấy c1815 hư thì 8823 cũng hư rồi .

Comment

• BÁC thuancoi1974 và BÁC thanhhai1127 qua lòng tivi cơ điện tử giúp ae với hai bác
              ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

• chào anh em mình vừa tim được pan TCL 21HT 8823 mất AV mình đả làm hoàn thành . độ lại hình tiếng AV rất chuẩn .vậy anh em nào mắc phải pan trên thi qua yahoo keny.keny42@yahoo.com nhé

Comment

chào anh em mình vừa tim được pan TCL 21HT 8823 mất AV mình đả làm hoàn thành . độ lại hình tiếng AV rất chuẩn .vậy anh em nào mắc phải pan trên thi qua yahoo keny.keny42@yahoo.com nhé
                  Mình chịu thua với bạn rồi, nói như bạn thì diễn đàn mở ra sẽ vô nghĩa.

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
                    mình chịu thua với bạn rồi, nói như bạn thì diễn đàn mở ra sẽ vô nghĩa.
                    hi hi cÓ khỎe khÔng huynh

Comment

• Nguyên văn bởi quoc thien Xem bài viết
                      BÁC thuancoi1974 và BÁC thanhhai1127 qua lòng tivi cơ điện tử giúp ae với hai bác
                      dán vô đây ae có thể giúp cho bạn.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                        hi hi cÓ khỎe khÔng huynh
                        cảm ơn bạn mình vẫn khỏe, ngày nào cũng nghĩ sớm và ngủ trưa

DĐ: 0939809349

Comment

chào anh em mình vừa tim được pan TCL 21HT 8823 mất AV mình đả làm hoàn thành . độ lại hình tiếng AV rất chuẩn .vậy anh em nào mắc phải pan trên thi qua yahoo keny.keny42@yahoo.com nhé
                          khi bạn cần ae đồng loạt giúp bạn,khi bạn tìm ra được pan rồi thì bạn bảo ai mắc phải pan này(giống như ai cần vào) yahoo.bạn cất giử pan đó thật kỉ nhé biết đâu vài ba chục năm nửa bạn gặp 1 cái giống vậy lấy ra mà làm.. mai mốt bạn gặp khó khăn bạn cứ vào yahoo tìm người giúp bạn đi nha..bạn lên diễn đàn để tìm người ở không giúp bạn chứ đâu phải bạn lên đây chia sẻ với ae đâu.tôi nói vậy có gì không đúng ae bỏ qua cho thanks
                          Last edited by thanhhai1127; 14-02-2014, 13:25.

Email:

Comment

• Nguyên văn bởi quoc thien Xem bài viết
                            BÁC thuancoi1974 và BÁC thanhhai1127 qua lòng tivi cơ điện tử giúp ae với hai bác
                            trang mấy vậy quốc thiên xin lổi nha cả ngày hôm qua bận quá mình không có lên diễn đàn nên không biết

Email:

Comment

trang mấy vậy quốc thiên xin lổi nha cả ngày hôm qua bận quá mình không có lên diễn đàn nên không biết
                              hôm qua tôi vao đây tìm bác cả ngày cung gì giúp ae thôi
                              Thảo luận - Những vấn đề nan giải về tivi CRT_LCD_LED | Page 227
                              ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                                dán vô đây ae có thể giúp cho bạn.
                                cám ơn bác tôi mời các bác vào để giúp ae diển đan trang nầy đây
                                Thảo luận - Những vấn đề nan giải về tivi CRT_LCD_LED | Page 227
                                ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X