Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nghiatanlong Xem bài viết
    tặng chú con này LG29FS6RL TDA12011 VER 3.45 OK
    khong dowload duoc anh oi ? up lai em cai guoi qua email : dientunguyenthanh@yahoo.com.vn cam on anh nhieu

Comment

• các bác ai có file from tivi LG model 29FU6RL tổng TDA 12011P bốn hàng chân , vert 3.45 , nhơ 24C16 , nguồn SRT6556 cho e xin với ạ.
      "cho e hỏi ic vert 78040 chạy được không các bác " thank' các bác

Comment

• các bác cho e xin file from đầu dvb t2 model T2-VN04 mã bộ ALI_M3821(FDG) V2.0 , 25Q32 với ạ .
        thank' các bác....

Comment

• CÁC ANH có rom tivi VTB F2140T cho e xin với máy e không khiển được

Comment

• cop@pro tivi benco sao vậy bạn.k có remot hạ,nếu remot thì dễ thôi

Comment

• vietludan flyback ma kêu là duong thứ của nó bị quá tải.xem các duong điện ra của flyback có 1 trong cac duong do bi cham cho nen bi vay.co the nguon cong hay nguon tru cua ver bi do.đời đó ver chay nguon cong trừ.

Comment

• các bác ai có fw akira 21xbp1 tổng TDA 9381 cho e sin ạ

Comment

• chào cả nhà ???????????????????
                  Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
                  Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• các bạn đồng nghiệp ai có rom tivi toshiba model 29lzv27x không cho mình xin với. máy có tiếng phần video màn hình xanh

Comment

• chào các bác em đang gặp con arirang ar-36md tình trạng dvd cd đọc tốt còn midi thì không đọc bò midi vào thì hiện chữ cdrom rồi treo máy luôn các bác đã gặp qua pan này xin chỉ giáo 1 chút ak

Comment

• các bác ai có rom tivi toshiba 21cz5 tổng 8851 cho e với

Comment

• các bác có file nhớ tivi TCL 21J6US chíp TDA11106PS/V3/3 cho em xin ạ ,thank cả nhà trước

Comment

• ea dien đan ai có FW toshiba LCD 40PB200V cho em xin . thấy diễn đàn có nhiều ae xin mà chưa có file
                            ai có giúp hộ em cái nha . thanks
                            tất cả đều bình thường trừ 2 cổng AV có tiếng ko có hình . không biết phải lỗi FW ko nửa , thử cái rồi mới tính tiếp vậy

Comment

• ae ai có sơ đồ tivi JVC 21L83 ic tổng TDA9386PS/N2/2I0902 cho mình xin nhé.cảm ơn ae rất nhiều

Comment

• Anh em cho mình xin rom đầu đĩa BELCO MD 5100, mã bo L14438AO, ram M12L128168A, let KTV 085 B, mắt sanyo, co rui. Cám ơn nhiều. Em gởi fle lỗi nhờ anh em sửa dum cám ơn nhiều.
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X