Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL xin được giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TCL xin được giúp đỡ

chào ae mình là thành viên mới xin được ae trong diễn dàn tận tình giúp đỡ. hiện nay mình có con TCL 21M62 bị hỏng đường méo gối, cụ thể là đèn DD2603, mình thay bằng đèn D2012 của vỉ máy trung quốc vào máy chạy bình thường đươc vài tiếng đồng hồ thì em D2012 lại toi, vay ae nào đã gặp hay biết pan này xin giúp mình với, xin cám ơn ae rất nhiều.

Nguyên văn bởi dientuquyhop Xem bài viết
    chào ae mình là thành viên mới xin được ae trong diễn dàn tận tình giúp đỡ. hiện nay mình có con TCL 21M62 bị hỏng đường méo gối, cụ thể là đèn DD2603, mình thay bằng đèn D2012 của vỉ máy trung quốc vào máy chạy bình thường đươc vài tiếng đồng hồ thì em D2012 lại toi, vay ae nào đã gặp hay biết pan này xin giúp mình với, xin cám ơn ae rất nhiều.
    .Máy bạn làm có bo méo gối rời ko?vì TCL chạy vỉ rời mới dùng tranr còn đa số chạy MOSFET.Bạn thử = con IRF 630 (trong xác monitor có nhiều).

Comment

Cám ơn bạn máy này đúng là chạy bo méo gối rời, mình không có IRF 630 nhưng mình vẫn thay thử lại băng D2012 và thay luôn 3 con A 1015 trên bo thế là em nó chạy được một ngày rồi mà ok, hy vọng là không phải "hẹn gặp lại" em nó 1 ngày gần đây.

Comment

Về tác giả

Collapse

dientuquyhop Tìm hiểu thêm về dientuquyhop

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X