Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các bác vào phán bệnh nó giúp em với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các bác vào phán bệnh nó giúp em với

Em mới nhận tivi LCD toshiba 37 inh. mới mở máy lên thì có phông xanh khoảng 2 giây là trở về như hình dưới em đã tháo ra vệ sinh sạch sẽ cáp kết nối rồi nhưng vân vậy. Có khi nào hư panel ko các bác
    Attached Files

ĐT:0937037050

Chết panel rồi bạn ơi.
    Phương -Hải Dương
    Email:
    Fb

Comment

Nguyên văn bởi bienthuy Xem bài viết
      Em mới nhận tivi LCD toshiba 37 inh. mới mở máy lên thì có phông xanh khoảng 2 giây là trở về như hình dưới em đã tháo ra vệ sinh sạch sẽ cáp kết nối rồi nhưng vân vậy. Có khi nào hư panel ko các bác
      Đúng là chết panel rồi bạn ạ. mình cũng mới vừa gặp 1 con như thế
      Muốn thành công phải trải qua thất bại
      Trên đường đời có dại mới có khôn

Comment

em có 1 sámung 26''lcd do chạy điện máy phát nên chết nguồn, đã sửa ngon nguồn chạy rồi ,tiéng bình thường .nhưng hình ảnh thì lúc có màn sáng kẻ sọc như bác bienthuy có lúc thì tối đen ,nhưng tiếng vẫn có....,.em chưa làm quen lắm,đang tìm hiểu -mong các bac giúp đỡ .. !

Comment

Nguyên văn bởi bienthuy Xem bài viết
          Như vậy không phải hỏng panel đâu , xem lại cáp đi .
          email:

Comment

sao ko thấy cao thủ nào giúp đỡ em thế,nghe chừng món tivi LCD này vẫn là 1 món ăn không hợp khẩu vị với đa số thợ điện tử ở vn.... Cao thủ ơi chỉ em với -em đang muốn tích lũy kinh nghiệm món lcd các bác ạ !!

Comment

Về tác giả

Collapse

bienthuy Tìm hiểu thêm về bienthuy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X