Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cách sứa tivi lcd

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ko biết bây h ai còn giữ ko send cho mình với các link kia đều die hết rùi...là thành viên mới nên ko biết nhiều mong mọi ng giúp đỡ
    hoatm6@yahoo.com
    thanks

Comment

• có bác nào có tài liệu thì up lại cho anh e load với ạ,bác có thì gửi mail cho em nhé

cadiec321@gmail.com

Comment

• các bạn vào trang :http://kythuatphancung.com/diendan.tài lieu nằm trong này có người UP len rồi đó.vào tìm nha.CÁC ĐẠI CA O TRÊN CHỉ tùm lum.

Comment

• các bác đưa link mới đi cho em downd với

Comment

• Anh em ai có gặp ti vi sony lcd model:32s400a bị lem màu (hình bong màu)ti vi bị hư gì mong ae chì giúp dùm cám ơn
            Attached Files
            ĐIỆN-TỬ THÁI
            CHUYÊN BÁN,TIVI LOA AMLY ĐẦU ĐĨA,LINH KIỆN ĐIỆN TỬ
            TRUNG TÂM BẢO HÀNH
            25 PNL TPST DT 0918403668

Comment

• Nguyên văn bởi dientuIT Xem bài viết
              anh tìm trên diễn đàn đã có tai liệu về tivi lcd gồm 7 chương nếu ko anh cho em mail file lớn ko úp trên diễn đàn được
              Bạn gửi mail cho mình nhe ! tuantranam@gmail.com ! thank bạn

Comment

• gui cho minh với cảm ơn diễn đàn nhiều mail ngochaoxp@yahoo.com cảm ơn bạn

Comment

• Tớ cũng đang cần, muốn sân si một tý : tndtung@yahoo.com. Xin cảm ơn.

Comment

• chào bác dientuIT. Bác co tài liệu về TV LCD cho em xin với em cảm ơn !!! mail của em: leductuan7@gmail.com

Comment

• Bạn cung cho minh xin voi nhe . Mail :deptrai_cogisai_89@yahoo.com

Comment

• Nguyên văn bởi dientuIT Xem bài viết
                        ok đã send cho cả 2 bác
                        Chào bạn dientuit. mình thấy nhiều người xin tài liệu LCD ở bạn quá ...Mình cũng muốn xin nhưng hơi ngại ...nhưng vì nhu cầu cấp thiết quá. Rất mong sự giúp đỡ của bạn. Bạn gửi vào mail giúp mình bạn nhé. gatrungnien@gmail.com. trong khi chờ đợi mình trân trọng cám ơn bạn Cầu mong bạn gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống.!

Comment

• Chào bạn! Mình cũng muốn nghiên cứu TV LCD Bạn làm ơn gửi cho mình với. Xin trân thành cảm ơn. phanhongky_68@yahoo.com.vn

Comment

• anh cho em xin lun nhe' taloduyer@gmail.com

Comment

• rất hay

tài liệu này rất hay anh em chúng ta làm nghề dã lâu nhung càng ngày càng tiên tiến lên luôn luôn phải học hỏi rât cảm on bạn gui cho mình theo dia chỉ HUUHUAN007@GMAIL.COM

Comment

• điên tư tt ơi cho em xin tài liệu 7 chương vê lcd anh gửi vào gmail daithu90gt@gmail.com cho em với nhé.cảm ơn nhiều nhé.

Comment

Về tác giả

Collapse

hongnguyen83 Tìm hiểu thêm về hongnguyen83

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X