Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bệnh méo gối thật nan giải

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bệnh méo gối thật nan giải

Em LG MODEL 25FX5AG bị bệnh méo gội. có nghĩa là bị co về chiều ngang đều nhau cầu vòng. Mình kiểm tra mạch chưa phát hiện được pal. KT đèn trường ko thấy chết. Anh em trong diễn đàn giúp với.

Nguyên văn bởi anhchien0973 Xem bài viết
    Em LG MODEL 25FX5AG bị bệnh méo gội. có nghĩa là bị co về chiều ngang đều nhau cầu vòng. Mình kiểm tra mạch chưa phát hiện được pal. KT đèn trường ko thấy chết. Anh em trong diễn đàn giúp với.
    mình không có sơ đồ nên không biết chính xác. bạn dò từ cực C sò ngang xem có qua con tụ qua cuôn dây rồi vô chân cao áp không

Comment

Nguyên văn bởi anhchien0973 Xem bài viết
      bạn chép lại fw chưa xem lại điện thế cuộn llái ngang.mong bạn thông suốt

Comment

Nguyên văn bởi dientul Xem bài viết
        mình không có sơ đồ nên không biết chính xác. bạn dò từ cực C sò ngang xem có qua con tụ qua cuôn dây rồi vô chân cao áp không
        Có. từ c sò có qua mấy con tụ vô mạch bù méo gối và có đường chạy vào chân cao áp đó bạn. mong các bạn phân tích dùm pan này mình đau cá đầu mà vẫn chưa giải quyết xong!

Comment

benh meo goi

Comment

bạn tìm mạch giông nó thay từng con tụ thường . mình tin chắc dc

Comment

Về tác giả

Collapse

anhchien0973 Hoc va lam dien dien tu tu nam 1999 Tìm hiểu thêm về anhchien0973

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X