Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Can giup do ti vi Pana 21 phang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Can giup do ti vi Pana 21 phang

Minh moi nhan 1 cai pana moden TC 21RX20v.hinh va tieng van thuong nhung lien tuc co nhung duong vet trang to khoang 2cm cach nhau 2cm chay tu duoi lên liên tuc lam chao ca man hinh.180v du.b+du 120v da thay tu b+ ra 220/160v.ca video van the.Anh,em nao gap roi giup minh voi.minh xin cam on.

TIVI đời này có 2 loại ,1 chạy IC dán ,1 chạy IC chân zic jac (chân cắm) Chung qui trước mắt Bạn kiểm tra R889 trước ,,,Là thành viên mới lên đánh có dấu ,Càng nhiều thông tin càng tốt ,,,tham khảo nội qui diễn đàn
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

bạn thử chạy lại nhớ xem sao!
      ANH DŨNG
      yahoo:
      Hàm Minh - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

Comment

Minh cam on 2 ban Dung va Thuan rat nhieu,chau cua minh bi tai nan giao thong nen cong viec minh danh gac lai.minh sn 1970.O Hue,minh lam nghe da 20 nam nhung vi dk kinh te nen minh moi lam quen vi tinh chi moi 2 thang va rat kho khan de gia nhap dien dan,co le can mot thoi gian nua minh moi quen dc vi tinh.mong 2 ban thong cam,chuc 2 ban cung gd khoe manh va hanh phuc.

Comment

Mình đã kiểm tra cai pana này chạy ic VCT 499X3F có 4 dãy chân,không có cai R889 như bạn nói,mình củng đã chay lai ic nho,nhưng củng không đc,có ai có cao kiển gì nữa ko giúp mình với.

Comment

Về tác giả

Collapse

lenguyenve Tìm hiểu thêm về lenguyenve

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X