Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ae có ai biết sơ đồ sửa chữa LCD, PLASMA TIVI

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi bình Xem bài viết
    Mai bác chuyền vào tk của tôi 1triệu VND,tôi gửi cho bác 1kg vàng SJC nhé.Tiền ở trong túi mình là của mình,đưa cho người ta là của người ta bác hiểu chưa?Biết nhà,gặp nhau thường xuyên đưa tiền cho họ đòi lại còn không được nữa là.Ng....u như b...ò còn hay chém gió.
    tôi vs các anh hùng vẫn làm mà chưa gặp nhau có sao đâu còn cái loại như bác chác ko làm được đâu dù 1 xu cung chả được bác lên hiểu làm vs nhau uy tín là lâu dài thế lên chỉ vì 1trieu hay vài trăm bạc lần đầu lừa gạt nhau như bác thỳ ko chơi được với nhau đâu bác cứ nghĩ minh không lừa mọi người thỳ chăng i lừa minh cả bác ạ
    ĐIỆN TỬ: HÙNG MẠNH 01233165888
    DƯỜNG TRẦN PHÚ - TP CẨM PHẢ - QUẢNG NINH

Comment

tôi cũng chẳng vui gì khi các bác tranh luận với nhau, nghề điện tử nhiều khi mình cũng ko nói thật với khách hàng vì sợ ko kiếm được tiền hoặc quá ít, thật ra thời buổi này đồng tiền đi liền khúc ruột vì tôi cũng bị gạt nhiều rồi, mong các bác thông cảm ko thể tin tưởng ai 100% được.

Comment

tôi cũng sinh ra nơi đất bắc lớn lên ở SG, hơn 30 năm về thăm HN xuống sân bay là bị gạt về nhà bị người thân gạt ra quán nước họ hàng uống mong giúp người ta cũng bị gạt thật là buồn khi phải nói những điều đó với các bác, nhưng sự thật cuộc đời nó là thế, cũng vì sự tranh đấu tiền bạc mà tôi phải bỏ nghề điện tử làm việc khác nhẹ nhàng và dễ kiếm tiền hơn, thật ra ae trong nghề điện tử đa số rất tốt và giúp đỡ lẫn nhau thật là vô cũng quý báu nhưng ai cũng phải lo kiếm tiền sống trước đã, mà nghề điện tử chân chính thì kiếm đâu ra số tiền lớn hả các bác ? ăn tiền lẻ vài trăm, 1triệu là to lắm rồi vốn buôn bán lớn thì ko làm nổi...các bác nghĩ xem ai dám nói thật hoàn toàn trong nghề đt ?

Comment

mih không thât vs khach hang nhung vs anh em trong nghe thy không thể gạt nhau được bác ạ tất nhiên là mình cũng không thể tin được tất cả nhưng hay tin nhau để tất cả dễ sóng vs nhau thui
          ĐIỆN TỬ: HÙNG MẠNH 01233165888
          DƯỜNG TRẦN PHÚ - TP CẨM PHẢ - QUẢNG NINH

Comment

Nguyên văn bởi tuan1967 Xem bài viết
            tôi cũng sinh ra nơi đất bắc lớn lên ở SG, hơn 30 năm về thăm HN xuống sân bay là bị gạt về nhà bị người thân gạt ra quán nước họ hàng uống mong giúp người ta cũng bị gạt thật là buồn khi phải nói những điều đó với các bác, nhưng sự thật cuộc đời nó là thế, cũng vì sự tranh đấu tiền bạc mà tôi phải bỏ nghề điện tử làm việc khác nhẹ nhàng và dễ kiếm tiền hơn, thật ra ae trong nghề điện tử đa số rất tốt và giúp đỡ lẫn nhau thật là vô cũng quý báu nhưng ai cũng phải lo kiếm tiền sống trước đã, mà nghề điện tử chân chính thì kiếm đâu ra số tiền lớn hả các bác ? ăn tiền lẻ vài trăm, 1triệu là to lắm rồi vốn buôn bán lớn thì ko làm nổi...các bác nghĩ xem ai dám nói thật hoàn toàn trong nghề đt ?
            không riêng thợ đt mà thợ nào cũng vậy thôi, nói vuông một câu là văn vở mới sống được.
            tuy nhiên phải đúng người, đúng lúc và đúng chỗ.còn anh em cùng nghề cùng kiếm ăn dựa vào nhau,là đối tác của nhau lại khác.

Comment

các bác nghĩ xem đến nhà người ta mở tivi ra đứt cầu chì thì minh nói hư nguồn sửa trăm rưởi hay mình nói đứt cầu chì thay cầu chì 2 ngàn ? nếu nói thật sống thật thì phải bỏ nghề điện tử thôi chứ chẳng có cách nào khác.

Comment

mà có ai biết chúng ta tháo tivi ra đo nóng mà sơ ý trượt tay chạm vào 220 hay 400v hay xung cao áp thì chết bao nhiêu tiền cũng ko bù đắp nổi ko ? hay 1 ngày đẹp trời chúng ta dắt theo thằng thợ phụ mà sơ ý đi nhà vệ sinh để nó chạm vào cao áp lăn ra đứng tim thì ai đền nổi cho gia đình nó đây ?

Comment

buôn bán thì bao nhiêu người có đủ tiền để mua tivi cũ về sửa bán lại giá cao ? có cửa hàng hay có trang web riêng bán hàng? nếu mình nói xạo hoài thì người ta kêu mấy thằng sửa tivi chuyên lừa gạt người ta lấy ..được..ít tiền ăn cơm uống nước ?

Comment

các bác cũng biết vì niềm đam mê mà chúng ta vẫn tiếp tục hành nghề hoặc làm nghề tay trái chứ liệu có đủ lo cho vợ con gia đình ko ? bây giờ đi sửa tôi cũng chẳng dám gạt ai nhiều và cũng chẳng muốn ai gạt mình vì mình cũng chẳng có nhiều tiền mà họ gạt được.

Comment

tôi biết cũng còn nhiều ae trong nghề thật sự là người tốt nhưng ngây thơ trong cuộc đời thật và họ phải chịu rất nhiều cay đắng và nghèo khổ khi theo nghề, còn 1 số ít sẽ học được cách mua bán và sống tạm qua ngày, nhưng bây giờ ít ai ngây thơ gửi tiền trước cho 1 người lạ rồi chờ người ta gửi đúng bo mạch cho mình lắm, dù thật sự tôi rất tin các bác.

Comment

Trở lại chủ đề đi bác
                        ae có ai biết sơ đồ sửa chữa LCD, PLASMA TIVI
                        ai lai đi cởi trần ra vầy????????????
                        Một khoảnh khắc hạnh phúc là một niềm vui bất diệt.

Comment

tôi biết cũng còn nhiều ae trong nghề thật sự là người tốt nhưng ngây thơ trong cuộc đời thật và họ phải chịu rất nhiều cay đắng và nghèo khổ khi theo nghề, còn 1 số ít sẽ học được cách mua bán và sống tạm qua ngày, nhưng bây giờ ít ai ngây thơ gửi tiền trước cho 1 người lạ rồi chờ người ta gửi đúng bo mạch cho mình lắm, dù thật sự tôi rất tin các bác.
                          Bác này lắm tâm sự mà cũng nhiều bức xúc quá.

Comment

bac can lay so do may nao

Comment

cảm ơn các bác tôi tìm sơ đồ tivi plasma của sam sung 42'' PS42A450P1, bo sử lý bị tháo 1 số linh kiện điện trở, rờ gu ko biết 5v hay 9v, vài con trans dán hay mosfet dán gì đó.

Comment

cảm ơn các bác tôi tìm sơ đồ tivi plasma của sam sung 42'' PS42A450P1, bo sử lý bị tháo 1 số linh kiện điện trở, rờ gu ko biết 5v hay 9v, vài con trans dán hay mosfet dán gì đó.
                                cái này hơi hiếm đó bác .có sơ đò cũng đâu có linh kiện mà thay,chi bằng bỏ tiền mua bo khác về lắp lấy tiền rồi nghiên cứu cả thể.tiện cả đôi đường loanh qoanh khách đòi máy có khi con mất uy tín đó baccccs
                                cung cấp linh kiện lcd chuyên nghiệp.
                                .
                                atm:1300206186031.ngân hàng nông nghiệp chi nhanh thăng long

Comment

Về tác giả

Collapse

tuan1967 Tìm hiểu thêm về tuan1967

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X