Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hình bị co 2 bên,giúp làm nở ra.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hình bị co 2 bên,giúp làm nở ra.

tình hình là máy toshiba 14 bị hư fb.mình thay fb 154-177b vào máy chạy ok rồi nhưng có vấn đề là bị bóp ho.2 bên hơi có vào mỗi bên 1cm.giờ mình ko biết làm thế nào để hình nở ra.nhờ ae tư vấn giúp,mình đã thử thay tụ xuất york,vào mã chỉnh nhưng ko được.ae nào có cách nào giúp với.cảm ơn.

Nguyên văn bởi danates2004 Xem bài viết
    tình hình là máy toshiba 14 bị hư fb.mình thay fb 154-177b vào máy chạy ok rồi nhưng có vấn đề là bị bóp ho.2 bên hơi có vào mỗi bên 1cm.giờ mình ko biết làm thế nào để hình nở ra.nhờ ae tư vấn giúp,mình đã thử thay tụ xuất york,vào mã chỉnh nhưng ko được.ae nào có cách nào giúp với.cảm ơn.
    bạn tăng trị số tụ damper chân c sò ngang chút xem.

Comment

Nguyên văn bởi danates2004 Xem bài viết
      tăng thêm tụ đệm khoảng 1000pF nữa thì máy sẽ chạy yếu hơn và khung sáng sẽ nở ngang ra một chút đó .

Comment

uk để mình thử vì mình ko dám thay tụ c sò nên chưa làm.cảm ơn các bác đã giúp đỡ.

Comment

Về tác giả

Collapse

danates2004 Tìm hiểu thêm về danates2004

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X