Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin sơ đồ tivi sony 29m53k

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin sơ đồ tivi sony 29m53k

anh nào có cho em cái sơ đồ của nó chạy khiển dán tda12019h1/n1 ...máy em bị cháy 3 con điện trở phần nguồn bây giờ không biết thông số là bao nhiêu....xin cảm ơn
    Last edited by H0angL0ng; 21-02-2014, 12:55.

Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
    anh nào có cho em cái sơ đồ của nó...máy em bị cháy 3 con điện trở phần nguồn bây giờ không biết thông số là bao nhiêu....xin cảm ơn
    ko biết có phải ko nhưng lần sau xin phải viết rõ tí nhé (xin thì phải nhệt tình )fw lớn quá
    Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
      ko biết có phải ko nhưng lần sau xin phải viết rõ tí nhé (xin thì phải nhệt tình )fw lớn quá
      em khong hiểu (xin thì phải nhệt tình ) là y' gì...hihiii

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
        sơ đồ không giống anhnamdinh ơi chạy khiển dán tda12019h1/n1

Comment

sơ đồ không giống anhnamdinh ơi chạy khiển dán tda12019h1/n1
          Ý Bác Ánh nhiệt tình là lên cho đủ thông tin Model đã đành ,,Còn IC tổng ,,V.V.V.V.Vì TIVI bây giờ cùng Model nhưng tổng khác nhau ,,,hoặc như cùng tên IC nhưng có loại dán ,,có loại chân cắm ..Tóm lại Bạn làm thợ thì Bạn thừa hiểu ....
          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
            Ý Bác Ánh nhiệt tình là lên cho đủ thông tin Model đã đành ,,Còn IC tổng ,,V.V.V.V.Vì TIVI bây giờ cùng Model nhưng tổng khác nhau ,,,hoặc như cùng tên IC nhưng có loại dán ,,có loại chân cắm ..Tóm lại Bạn làm thợ thì Bạn thừa hiểu ....
            em cũng điền thêm thông tin ic khiển rồi anh....tai vì xin dùm thôi anh ơi...a có cho e với

Comment

em cũng điền thêm thông tin ic khiển rồi anh....tai vì xin dùm thôi anh ơi...a có cho e với
              mạng yếu quá tải về tải đi mất gần 40' thủ xem có giông ko nhé
              Attached Files

Comment

đề nghị lần sau ghi rõ chạy tổng gì mành (vert) gì ic nguồn gì nhé thế mới lấy đúng đc

Comment

Về tác giả

Collapse

H0angL0ng Tìm hiểu thêm về H0angL0ng

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X