Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ThỢ ĐiỆn tỬ chÚ Ý...chÚ Ý .....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ThỢ ĐiỆn tỬ chÚ Ý...chÚ Ý .....

Chào các bác cao thủ thợ điện tử ,vấn đề ngày nay đầu chảo tự do rất thịnh hành và người dân dùng rất nhiều như đầu VSAT HD02,VTC HDO2,DUNAL,NINA SAT,POLO SAT ....đầu thường chạy ic rom 25Q16,và hư ic Rom rất cao ,các bác cho e hỏi với loại ic rom này thì dùng bộ chép rom nào ? mục nào thì chép đc ? e có bộ chép rom Thiên Minh PCB 50 ,thì vào mục nào để chép được hả các bác ,đây là vấn đề đang nhức nhối của các thợ điện tử hiện nay ,e nhờ các bác tư vấn giúp ,để các anh e trên diễn đàn cùng tham khảo ...e xin chân thành cảm ơn...

Nguyên văn bởi dtquangvinh Xem bài viết
    Chào các bác cao thủ thợ điện tử ,vấn đề ngày nay đầu chảo tự do rất thịnh hành và người dân dùng rất nhiều như đầu VSAT HD02,VTC HDO2,DUNAL,NINA SAT,POLO SAT ....đầu thường chạy ic rom 25Q16,và hư ic Rom rất cao ,các bác cho e hỏi với loại ic rom này thì dùng bộ chép rom nào ? mục nào thì chép đc ? e có bộ chép rom Thiên Minh PCB 50 ,thì vào mục nào để chép được hả các bác ,đây là vấn đề đang nhức nhối của các thợ điện tử hiện nay ,e nhờ các bác tư vấn giúp ,để các anh e trên diễn đàn cùng tham khảo ...e xin chân thành cảm ơn...
    25Q16 thì chọn vô chứ có gì mà nhức chời?????????
    Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

Bạn đang có bộ nạp rom loại nào rồi! Nó cũng giống 25XXX khác thôi! Nhưng có điều là loại dán thôi! Phải mua bộ chuyển, không thì độ cũng dược!
      Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
      Tel: 01652.030103

Comment

e cảm ơn bác thanhtam6875 ,bac cho e hỏi mua bộ chuyển đó ở đâu ? và bao nhiêu tiền vậy ? nhờ các bác tư vấn giúp e ,e xin cảm ơn ....

Comment

e đang có bộ nạp Thiên Minh PCB 50A rồi các bác ...

Comment

bộ chuyển đo mua o chơ bán đồ linh kiện điện tưr đó giá em nó là 150k

Comment

e cảm ơn bác thanhtam6875 ,bac cho e hỏi mua bộ chuyển đó ở đâu ? và bao nhiêu tiền vậy ? nhờ các bác tư vấn giúp e ,e xin cảm ơn ....
              Để tiết kiệm tiền, bạn lấy board dvd loại rom 8 chân hút lấy socket cắm rom 8 chân ra => khi đó, bạn sẽn thấy mặt trên của board này sẽ có chân trống của loại IC 8 chân dán => bạn cắt cho nhỏ lại rồi sau đó lấy chân cắm socket hàn vào 8 chân bạn vừa tháo ra sao cho mặt trên của board quay lên trên để mình hàn IC 8 chân dán (nạp xong tháo ra lại) còn 8 chân kia quay xuống dưới để bạn cắm vào máy nạp của bạn theo vị trí của rom 8 chân bình thường. Chúc bạn thành công!
              Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
              Tel: 01652.030103

Comment

minh đang dùng minipro TL866 nạp dc cho tất cả các rom hay dùng mà giá cũng không phải là cao lắm

Comment

Cứ tưởng có gì nghiêm trọng ảnh hưởng tới hòa bình và phát triển nhân loại.
                  Đọc tiên đề giật hết cả mình
                  hotline: 0938888333
                  0944999598
                  sửa chữa, đổi vỉ lcd các hãng
                  địa chỉ số 1 ngõ 15 thái thịnh _đống đa_ hà nội
                  cơ quan chợ trời hà nội

Comment

cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn .môt lần nữa e xin cảm ơn các bác ....

Comment

Về tác giả

Collapse

dtquangvinh Tìm hiểu thêm về dtquangvinh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X