Thông báo

Collapse
No announcement yet.

can giup do tcl 21m62sax

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• can giup do tcl 21m62sax

Mong ae giup do. Máy chạy hay bi chết ic manh LA78040. Cứ thay vào là lúc tắt đi bật lại là hay chết. Đã kiểm tra tụ,diot,nguồn cấp ic 14v. Chân thành cảm ơn

Mình cũng có 1 con tcl model này nhưng dùng IC mành STV8172 bạn thử thay ic này vào xem ok ko ?

Comment

Nguyên văn bởi victory_1410 Xem bài viết
      Mình cũng có 1 con tcl model này nhưng dùng IC mành STV8172 bạn thử thay ic này vào xem ok ko ?
      chuẩn đấy nhưng bệnh này bạn nên kiểm tra thay thử các lk đường cấp nguồn cho ic mành ko được thì tét thử lái đi

Comment

Nguyên văn bởi victory_1410 Xem bài viết
        chuẩn đấy nhưng bệnh này bạn nên kiểm tra thay thử các lk đường cấp nguồn cho ic mành ko được thì tét thử lái đi

Comment

Hom trước mình có làm Pan này. vì truơc đấy tụ phần mành nổ làm dung dịch bắn ra làm dò mạch. bạn kiểm tra lại xem trước đấy có nổ tụ không. có thì vệ sinh rửa lại main và kiểm tra r,d,c xung quanh cho chắc ăn. còn lái loại này ít khi bị nhưng cũng không loại trừ. vài lời góp ý, chúc thành công.

Comment

ui không để ý bài này post lâu rồi.

Comment

Về tác giả

Collapse

langtu831102 Tìm hiểu thêm về langtu831102

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X