Thông báo

Collapse
No announcement yet.

bắt mạch hộ panasonic tc-21rx20vg

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bắt mạch hộ panasonic tc-21rx20vg

máy đang chạy chuyển đổi tv-av1-av2-av3 bình thường,tv nút menu bấm không hiện không dò đài được, av1-av2-av3 chỉ có tiếng màng hình về tông đen có chữ av1-av2-av3màu xanh chuối, hình rung viền trên dưới viền dưới lúc bung lúc thu, anh bắt pan này hộ mình

0909.647.444

Dung bong den lam tai gia tet nguon di ban, neu chay ic nguon 675x la hu ic roi [x=3.4.6]

Comment

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
      Dung bong den lam tai gia tet nguon di ban, neu chay ic nguon 675x la hu ic roi [x=3.4.6]
      mình góp ý cùng bạn :quy đinh của diễn đàn gõ tiếng việt phải có dấu viết bài góp ý ,tư vấn giúp ai thì kích vào mục( Reply With Quote Reply With Quote ) xong rồi kich vào trả lời để người đọc hiểu

Comment

Nguyên văn bởi axelo Xem bài viết
        máy đang chạy chuyển đổi tv-av1-av2-av3 bình thường,tv nút menu bấm không hiện không dò đài được, av1-av2-av3 chỉ có tiếng màng hình về tông đen có chữ av1-av2-av3màu xanh chuối, hình rung viền trên dưới viền dưới lúc bung lúc thu, anh bắt pan này hộ mình
        bác kt các R cấp nguồn thứ cấp... chép nhớ lại thử xem. vài lời góp ý với bác có gi kg phải mong các bác bỏ qua cho
        Muốn thành công phải trải qua thất bại
        Trên đường đời có dại mới có khôn

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
          mình góp ý cùng bạn :quy đinh của diễn đàn gõ tiếng việt phải có dấu viết bài góp ý ,tư vấn giúp ai thì kích vào mục( Reply With Quote Reply With Quote ) xong rồi kich vào trả lời để người đọc hiểu
          Bác anhnamdinh trở về mục các vấn đề Panasonic giúp e tí ạ. trân trọng cám ơn bác & ae
          Muốn thành công phải trải qua thất bại
          Trên đường đời có dại mới có khôn

Comment

Về tác giả

Collapse

axelo Tìm hiểu thêm về axelo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X