Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cứu ..........LG 21FU1RG nướng sò dòng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cứu ..........LG 21FU1RG nướng sò dòng

hiện tượng máy thi thoảng bật lên chết sò ngay tức thi, còn bật lên thì chạy bình thương cả buổi ko sao. đã thay c/áp kt lái thấy ko có hiện tượng khác thường thay tụ 183j thay diot nhụt, nguồn ổn định
    các cao thủ giúp với

thay so ngang con dong lon moi chiu noi bac oi. vd nhu 5703,5383, 6018 may cua bac dong so khong co diot dem nhe

Comment

nếu sò yếu thì chạy một lúc nong ngay nhưng mình đã thay con c5047 rồi mà vẫn chết . sò chết lúc mở dao động bạn ah còn máy chạy dc thì chạy cả buổi chẳng sao

Comment

ai có sơ đồ cho với

Comment

Nguyên văn bởi baominh98 Xem bài viết
          hiện tượng máy thi thoảng bật lên chết sò ngay tức thi, còn bật lên thì chạy bình thương cả buổi ko sao. đã thay c/áp kt lái thấy ko có hiện tượng khác thường thay tụ 183j thay diot nhụt, nguồn ổn định
          các cao thủ giúp với
          Thử nhé bạn.
          Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

banj để ý xem khi máy chạy hình ảnh có bị giãn nở khi thay đổi cảnh ko nhé! nếu bị thì nên thay các con tụ đẹm phần dòng là ok! bên phhias đuòng về của lái dòng ý!

0984302430

Comment

bac thay thu tu bi cap song song voi diot 110v thu sem. neu tu bi ri nhe se co AC dan toi chet so khi de ba

Comment

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
                bac thay thu tu bi cap song song voi diot 110v thu sem. neu tu bi ri nhe se co AC dan toi chet so khi de ba
                Thấy mọi người nói nhiều về cái này nhưng em k hỉu tại sao nhiễm ac 1 ít trên đường 110v mà lại chết sò đc, từ trước em vẫn hiểu con tụ pi đó để bảo vệ diot khỏi xung ngược còn nếu có nhiễm ac thì đằng sau có quả tụ lọc to tướng rồi mà, bác có thể giải thích thông não giúp em với
                Đời bể khổ :

Comment

Nguyên văn bởi delete Xem bài viết
                  Thấy mọi người nói nhiều về cái này nhưng em k hỉu tại sao nhiễm ac 1 ít trên đường 110v mà lại chết sò đc, từ trước em vẫn hiểu con tụ pi đó để bảo vệ diot khỏi xung ngược còn nếu có nhiễm ac thì đằng sau có quả tụ lọc to tướng rồi mà, bác có thể giải thích thông não giúp em với
                  để đầu óc suy nghĩ việc khác đi bác ơi . tụ đó không rỉ thì AC vẫn đi qua chứ có đâu chờ đến lúc bị rỉ nó mới cho AC đi qua để giết sò !tụ đó mà rò rỉ thì nguồn đã lục bục rồi .

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                    để đầu óc suy nghĩ việc khác đi bác ơi . tụ đó không rỉ thì AC vẫn đi qua chứ có đâu chờ đến lúc bị rỉ nó mới cho AC đi qua để giết sò !tụ đó mà rò rỉ thì nguồn đã lục bục rồi .
                    Cái gì k hiểu là k sao dứt ra đc bác ạ. Cháu gưi sơ đồ cho bác vào mail quocthaibmt.gmail.com rồi, bác qua đây giúp cháu cái đường Pro-H với
                    http://www.dientuvietnam.net/forums/...65/index2.html
                    Đời bể khổ :

Comment

Cái gì k hiểu là k sao dứt ra đc bác ạ. Cháu gưi sơ đồ cho bác vào mail quocthaibmt.gmail.com rồi, bác qua đây giúp cháu cái đường Pro-H với
                      http://www.dientuvietnam.net/forums/...65/index2.html
                      Chết rồi , Delete mà gửi vào cái địa chỉ mail đó thì kiếp sau chú mới có được cái sơ đồ để coi ...!!!Hu...hu !!!

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                        Chết rồi , Delete mà gửi vào cái địa chỉ mail đó thì kiếp sau chú mới có được cái sơ đồ để coi ...!!!Hu...hu !!!
                        Chú cho cháu mail đi chú, mail mà có hàng fake à chú
                        Đời bể khổ :

Comment

Chú cho cháu mail đi chú, mail mà có hàng fake à chú
                          mail của chú - buithai2011@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                            Thử nhé bạn.
                            Gởi bạn baominh98 cùng toàn thể (13 views )sơ đồ và toàn bộ pp khắc phục pan này
                            Attached Files

Comment

Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ

Comment

Về tác giả

Collapse

baominh98 Tìm hiểu thêm về baominh98

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X