Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vệ sinh đuôi đèn hình để lắp đế mới

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Vệ sinh đuôi đèn hình để lắp đế mới

Đuôi đèn bị ô xi hóa tạo thành những mảng màu xanh kèm theo những chân khác là màu trắng...em thay đế mới chạy được 1,2 hôm lại bị.xin hỏi các bác cách vệ sinh đuôi đèn bằng cách nào ???dùng dung dịch gì để vệ sinh cho tốt ạ
    Bạch Công Chương

Xin cao kiến đi các bác
    Bạch Công Chương

Comment

Nguyên văn bởi chuongbach Xem bài viết
      Xin cao kiến đi các bác
      nếu lỗi này thì bạn phải nói rõ với khách là 50/50 vì đèn kếm focus cao phải thay cái cút nhựa của đèn mà tháo nó ra rất khó có thể gây lọt khí (phải thật cẩn thận ) và nữa là có thể ôxi hóa đút chân đèn nếu đc thì kiếm cút khác còn mới cọ rửa các chân cho hếtooxxxi hóa rồi lắp cút vào bằng keo típ cao áp rồi thay đui mới chác ok
      chúc bạn thành công

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
        nếu lỗi này thì bạn phải nói rõ với khách là 50/50 vì đèn kếm focus cao phải thay cái cút nhựa của đèn mà tháo nó ra rất khó có thể gây lọt khí (phải thật cẩn thận ) và nữa là có thể ôxi hóa đút chân đèn nếu đc thì kiếm cút khác còn mới cọ rửa các chân cho hếtooxxxi hóa rồi lắp cút vào bằng keo típ cao áp rồi thay đui mới chác ok
        chúc bạn thành công
        Cho E góp thêm 1 ý nữa là: Trước khi lắp cút mới vào, xịt RP7 vào mấy chân đèn, lau khô rồi dán keo!
        Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
        Tel: 01652.030103

Comment

cảm ơn các bác nhiều nhé
          Bạch Công Chương

Comment

Về tác giả

Collapse

chuongbach Tìm hiểu thêm về chuongbach

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...