Thông báo

Collapse
No announcement yet.

sửa loa ống crow

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sửa loa ống crow

mình có chiếc loa ống crow hôm nay mở thấy im re..mở ra thấy nổ cầu chì và ic 8 chân..con 8chan bị bay lưng nên k biết kí hiệu gì..chỉ thấy ghi trên main là 22a mình thay con vip 22a 8 chân từ bo nguồn đầu chảo sang thì khi cắm điện 220v thì đèn nguồn chỉ nhấp nháy..mong ae giúp với..mình xin hậu tạ..mình k phải dân điện tử...nhưng cũng thích vọc vạch..mình cũng mang ra tiệm điện tử rồi cũng bó tay..nguồn 1chieu 12v thì vẫn chạy binh thường..mình nghĩ thay con 8chan chưa đúng nên lên đây nhờ ae cao thủ giúp một tay..mình mới vào diễn đàn nên chẳng biết port bài chỗ nào mong diễn đàn và ae thông cảm..

bạn kiểm tra thay thử quang nếu ic bạn thay vào là tốt thì bạn kiểm tra hồi tiếp thui nếu sợ ko thay đúng ic thì bạn chụp cái hình nên nhưng mình chắc là ic vip22a đấy

Comment

Nguyên văn bởi sondlat Xem bài viết
      mình có chiếc loa ống crow hôm nay mở thấy im re..mở ra thấy nổ cầu chì và ic 8 chân..con 8chan bị bay lưng nên k biết kí hiệu gì..chỉ thấy ghi trên main là 22a mình thay con vip 22a 8 chân từ bo nguồn đầu chảo sang thì khi cắm điện 220v thì đèn nguồn chỉ nhấp nháy..mong ae giúp với..mình xin hậu tạ..mình k phải dân điện tử...nhưng cũng thích vọc vạch..mình cũng mang ra tiệm điện tử rồi cũng bó tay..nguồn 1chieu 12v thì vẫn chạy binh thường..mình nghĩ thay con 8chan chưa đúng nên lên đây nhờ ae cao thủ giúp một tay..mình mới vào diễn đàn nên chẳng biết port bài chỗ nào mong diễn đàn và ae thông cảm..
      Thay TL 431 xem sao!
      Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
      Tel: 01652.030103

Comment

ae cao thủ điện tử vào giúp với...mình làm đủ kiểu rồi mà vẫn chưa được....hiện tại cắm nguồn ac 220v vào thì đèn nguồn nhấp nháy..còn điện 1 chiều 12v thì dùng bình thường..

Comment

ae cao thủ điện tử vào giúp với...mình làm đủ kiểu rồi mà vẫn chưa được....hiện tại cắm nguồn ac 220v vào thì đèn nguồn nhấp nháy..còn điện 1 chiều 12v thì dùng bình thường..
          nếu 12v dùng bình thường thì thử gại vào tín hiệu xem loa có kêu kô loa kêu thì nguồn tốt kiểm tra từ bóng nguồn ngược trở lại xem trạm chập ở đâu kô

Comment

Ban thay con AM-22A nhe. VIP22A thay vao khong chay dau.

Comment

Về tác giả

Collapse

sondlat Tìm hiểu thêm về sondlat

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X