Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hủy PASS khóa kênh cho TIVI BELCO

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hủy PASS khóa kênh cho TIVI BELCO

Tui có cái TIVI BELCO 21BH11x chả biết bọn trẻ nghịch thế nào bị khóa kênh bây giờ không sao xem nổi vì nó cứ thông báo :
    LOCK
    PASS ..........
    Có bác cao thủ nào biết cách hủy cái này giúp tui cái. kẻo cái TIVI của tui thanh bể cá mất . Rất cảm ơn các cao thủ trước !!!

Nguyên văn bởi anhthongcam Xem bài viết
    Tui có cái TIVI BELCO 21BH11x chả biết bọn trẻ nghịch thế nào bị khóa kênh bây giờ không sao xem nổi vì nó cứ thông báo :
    LOCK
    PASS ..........
    Có bác cao thủ nào biết cách hủy cái này giúp tui cái. kẻo cái TIVI của tui thanh bể cá mất . Rất cảm ơn các cao thủ trước !!!
    bạn dùng thử cách này xem có gì báo lai mình sẽ giúp
    pass 1238
    new pass 0000
    rồi thoát ra

Comment

Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
      bạn dùng thử cách này xem có gì báo lai mình sẽ giúp
      pass 1238
      new pass 0000
      rồi thoát ra
      votricuong ơi !!! Tui đã làm thử cách này mà vẫn chưa được có cách nào khác giúp tui với, mấy ngày nay mù thông tin quá .Thank nhìu

Comment

votricuong ơi !!! Tui đã làm thử cách này mà vẫn chưa được có cách nào khác giúp tui với, mấy ngày nay mù thông tin quá .Thank nhìu
        bạn vào phần lock mo83 khoá bấm 1238 sẽ mở được khoá sau đó có đời kêu nhập mật mã mới thì bạn bấm 0000 nếu không được thì bạn chép lại rom tôi gởi kèm

Comment

bạn votricuong co fw của đầu dvd kones 723 và sagotenh 388k không cho tớ xin với.cám ơn nha

Comment

[QUOTE=anhthongcam;184158]Tui có cái TIVI BELCO 21BH11x chả biết bọn trẻ nghịch thế nào bị khóa kênh bây giờ không sao xem nổi vì nó cứ thông báo :
            LOCK
            PASS ..........
            Có bác cao thủ nào biết cách hủy cái này giúp tui cái. kẻo cái TIVI của tui thanh bể cá mất . Rất cảm ơn các cao thủ trước !!![/QUO

Bạn hãy nhấn nút Recall trên remote 5s máy sẽ tự thoát khóa bạn ah

Comment

votricuong đâu rùi

Rất cảm ơn các bác các thủ đã chỉ dẫn! Mấy hôm nay tui bận quá không dể ý đến vấn đè này. Nói tóm lại vấn đề này vẫn chưa khắc phục được. Xin cãc cao thủ cho thêm giải pháp với. cám ơn các cao thủ trước !
              Cao thủ votricuong đâu rúi xin giúp một tay nào !!!

Comment

Rất cảm ơn các bác các thủ đã chỉ dẫn! Mấy hôm nay tui bận quá không dể ý đến vấn đè này. Nói tóm lại vấn đề này vẫn chưa khắc phục được. Xin cãc cao thủ cho thêm giải pháp với. cám ơn các cao thủ trước !
                Cao thủ votricuong đâu rúi xin giúp một tay nào !!!
                tôi gởi dữ liệu lên không được .bạn chép file này vào ic nhớ tv là oke
                Attached Files

Comment

Lời cảm ơn

Rất cảm ơn votricuong !
                  Tui đã đem File này nhờ một anh bạn nạp vào IC nhớ, sau đem về lắp vô là ok liền. Rất cảm ơn các cao thủ trên diễn đàn đã tận tình giúp đỡ, đặc biệt là votricuong, mong sao diễn đàn chúng ta có nhiều thành viên tâm huyết như votricuong đây đóng góp cho diễn đàn. Nhân đây tui cũng rất cảm ơn nhũng ai đã sáng lập ra,và duy trì trang WEB rất bổ ích trong lĩnh vực khoa học công nghệ đầy lý thú này. Chúc cho trang WEB của chúng ta ngày càng lớn mạnh và thành công !

Comment

cabac cho em xin file ti vi belco 21p87.xin cam on.

Comment

Anh em cho hỏi pan tivi Belco model C20BT99 bị hiện hàng chữ đỏ số 0 phía trên màn hình, đồng thời hiển thị giống như ổ khóa tại góc phải bên dưới màn hình, khóa luôn các nút chỉnh trên máy cũng như trên remote. Mặc dù đã thay ic nhớ cũng như ic tổng rồi, xin anh em chỉ giúp cách khắc phục. cám ơn!

Comment

Về tác giả

Collapse

anhthongcam Tìm hiểu thêm về anhthongcam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X