Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chào tất cả

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chào tất cả

Chào tất cả chú bác ,anh em chiến hữu thân bằng gần xa.Chào đằng trong ra đằng ngoài, từ vườn xoài tới vườn mít, từ cao tít xuống ruộng sâu . Sau một thời gian vào diễn đàn tôi có một ý kiến với các văn võ bá quan như sau: Anh em nào có câu hỏi post lên diễn đàn cần phải nói rỏ ràng về tình trạng ,mục đích cần hỏi,đã xử lý vấn đề đó như thế nào rồi...v..v. Tránh tình trạng có những câu hỏi chung chung như: tivi mất hình thì làm sao, cái monito CRT chết công suất quét mành liên tục...v..v..v..Đại loại là như thế.Nếu những câu hỏi như thế thì ai muốn trả lời cũng phải hỏi lại : máy model gì.CPU tên gì .....v.v , Vậy thôi anh em ơi ! Nếu anh em nào cảm thấy không hợp lý, thì xin cứ góp ý. Và nếu anh em nào nhất trí thì xin cho lời khen hết Ý, để anh em được thỏa chí.... hí..hí..hí Chúc anh em sức khỏe và mọi điều tốt lành nhé!
    Ngocnga48@yahoo.com

Nguyên văn bởi ngocnga48 Xem bài viết
    chào tất cả chú bác ,anh em chiến hữu thân bằng gần xa.chào đằng trong ra đằng ngoài, từ vườn xoài tới vườn mít, từ cao tít xuống ruộng sâu . Sau một thời gian vào diễn đàn tôi có một ý kiến với các văn võ bá quan như sau: Anh em nào có câu hỏi post lên diễn đàn cần phải nói rỏ ràng về tình trạng ,mục đích cần hỏi,đã xử lý vấn đề đó như thế nào rồi...v..v. Tránh tình trạng có những câu hỏi chung chung như: Tivi mất hình thì làm sao, cái monito crt chết công suất quét mành liên tục...v..v..v..Đại loại là như thế.nếu những câu hỏi như thế thì ai muốn trả lời cũng phải hỏi lại : Máy model gì.cpu tên gì .....v.v , vậy thôi anh em ơi ! Nếu anh em nào cảm thấy không hợp lý, thì xin cứ góp ý. Và nếu anh em nào nhất trí thì xin cho lời khen hết Ý, để anh em được thỏa chí.... Hí..hí..hí chúc anh em sức khỏe và mọi điều tốt lành nhé!
    ngocnga48@yahoo.com
    rẤt hay ! Ủng hỘ bÁc luÔn !

Comment

nhất trí cả hai tay lun

Comment

Về tác giả

Collapse

ngocnga48 Tìm hiểu thêm về ngocnga48

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X