Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các cao thủ sony giúp em với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Cơm không ăn thì gạo còn đó lo gì chứ bạn.
    Tham ghê vậy là tối nay cafe mệt rồi.Mình thì tối nay uống nước trắng vậy đói méo mồm
    Phương -Hải Dương
    Email:
    Fb

Comment

cơm ko nấu thì gạo mới còn đó bác ơi?chứ cơm ko ăn(đã nấu rùi) thì pải bỏ phí lắm,nhất là thời buổi đắt đỏ ntn.nhà e thì đất chật chả nuôi đc con gì cho nó ăn cơm nguội cả.hehe
      Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
        hehe.đúng là chiều e kiếm thêm đc 100k thật.cảm ơn bác phuongdt_hd nhé.
        sướng nhỉ cả ngày nay tôi chẳng kiếm dc xu nào đang đói meo đây này..mùa mưa kiểu này tôi chuẩn bị đóng cửa đi làm chứ cứ đà này đói chết
        Đau đầu vì Điện! Điên đầu vì Đô$$ Ngây ngô vì Vàng! Ngỡ ngàng vì Đất!
        Ngất vì Tỷ Giá! Ngã vì Lãi Suất! Uất vì giá Xăng!

Comment

Nguyên văn bởi Tien_LamDong Xem bài viết
          sướng nhỉ cả ngày nay tôi chẳng kiếm dc xu nào đang đói meo đây này..mùa mưa kiểu này tôi chuẩn bị đóng cửa đi làm chứ cứ đà này đói chết
          vậy là hnay LÂM ĐỒNG quê bác mưa hả.chà bù cho ngoài bắc nhà e.nắng,nắng suốt,thèm mưa quá đây này!!!!!lại 1 đêm khó ngủ vì nóng.hic hic...(e chưa có đk chống nóng nhà mà)

Comment

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
            vậy là hnay LÂM ĐỒNG quê bác mưa hả.chà bù cho ngoài bắc nhà e.nắng,nắng suốt,thèm mưa quá đây này!!!!!lại 1 đêm khó ngủ vì nóng.hic hic...(e chưa có đk chống nóng nhà mà)
            uhm mình ở cách Bảo Lộc City 5km>HCM 200KM về hướng nam cách Đà Lạt 100Km về hướng bắc...
            Đau đầu vì Điện! Điên đầu vì Đô$$ Ngây ngô vì Vàng! Ngỡ ngàng vì Đất!
            Ngất vì Tỷ Giá! Ngã vì Lãi Suất! Uất vì giá Xăng!

Comment

bác mới có cái chữ ký ngộ ghê,mà cũng đúng nữa chứ!!!còn em ở SÓC SƠN,cái huyện nghèo nhất thủ đô,có cái sân bay NỘI BÀI nổi tiếng cả nước.hihi

Comment

Về tác giả

Collapse

kaka001 Tìm hiểu thêm về kaka001

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X