Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi LG bị mất mành

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi LG bị mất mành

chào các bác hiện giờ em đang sửa 1 em LG màn hình phẳng bị mất mành em đã thay thử ic mành mà không được ic 5522 kiểm tra nguồn vẫn bình thường đo lái được 22om
    các điện trở và tụ phần mành em kiểm tra rồi ma không được bác nào biết chỉ cho em với
    xin chân thành cám ơn
    Tettsu

Cái này bạn ktra và hàn thật kỹ IC tổng và các đường liên quan chưa? LG hay lỏng chân lắm!
    Điện Tử - Máy Tính-Điện Thoại HUY VÂN
    Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng
    ĐT: 01279 396 396 - 01216 255552
    Email:

Comment

bạn nói rõ hien tuọng xem

Comment

Nguyên văn bởi tettsujp Xem bài viết
        chào các bác hiện giờ em đang sửa 1 em LG màn hình phẳng bị mất mành em đã thay thử ic mành mà không được ic 5522 kiểm tra nguồn vẫn bình thường đo lái được 22om
        các điện trở và tụ phần mành em kiểm tra rồi ma không được bác nào biết chỉ cho em với
        xin chân thành cám ơn
        một lần mình đã từng bị đứt một dây trong cuộn lái mành bạn tách ra KT kỹ xem sao nhé. nếu đồng hồ tốt thì số 'om' chỉ bằng một nửa như bạn nói thôi

Comment

bạn thử hàn lại hết mạch bên tổng và ic mành+ nhưng đương điện áp liên quan xem sao, có gì rôi thông báo cho a e

Comment

Nguyên văn bởi pham.nga Xem bài viết
            một lần mình đã từng bị đứt một dây trong cuộn lái mành bạn tách ra KT kỹ xem sao nhé. nếu đồng hồ tốt thì số 'om' chỉ bằng một nửa như bạn nói thôi
            chào các bác
            cám ơn các bác đã quan tâm tôi sửa được rồi đúng như bác nói nó bị đứt 1 sợi trong cuộn lái mành
            cám ơn các bác đã nhiệt tình chỉ bảo
            Tettsu

Comment

Nguyên văn bởi tettsujp Xem bài viết
              chào các bác
              cám ơn các bác đã quan tâm tôi sửa được rồi đúng như bác nói nó bị đứt 1 sợi trong cuộn lái mành
              cám ơn các bác đã nhiệt tình chỉ bảo
              chuyện thật như bịa phải không.cái này chắc hiếm gặp lắm nhỉ.

Comment

Về tác giả

Collapse

tettsujp Tìm hiểu thêm về tettsujp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X