Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Biến thế 12v-5A cần giúp đỡ!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Biến thế 12v-5A cần giúp đỡ!!!!

Mình đang làm 1 bảng đèn LED quảng cáo bảng hiệu cho riêng mình nhưng còn kẹt phải thiết kế biến thế như thế nào cho hợp lý.Mình quấn biến thế Amply rất nhiều rồi nhưng lại quên mất cách quấn như thế nào mới đươc 5A.Bảng đèn của mình khoảng 800LED.Bạn nào biết cách xin chỉ cho mình cách quấn cuộn sơ cấp bao nhiêu vòng,thứ cấp bao nhiêu vòng và cỡ dây của 2 cuộn là bao nhiêu la chuẩn nhất.Mình chân thành cảm ơn!!!

biến áp 5A có bán ngoài chợ anh ạ
    Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
    Keep moving forward...

Comment

Nguyên văn bởi tieunhatphuc Xem bài viết
      Mình đang làm 1 bảng đèn LED quảng cáo bảng hiệu cho riêng mình nhưng còn kẹt phải thiết kế biến thế như thế nào cho hợp lý.Mình quấn biến thế Amply rất nhiều rồi nhưng lại quên mất cách quấn như thế nào mới đươc 5A.Bảng đèn của mình khoảng 800LED.Bạn nào biết cách xin chỉ cho mình cách quấn cuộn sơ cấp bao nhiêu vòng,thứ cấp bao nhiêu vòng và cỡ dây của 2 cuộn là bao nhiêu la chuẩn nhất.Mình chân thành cảm ơn!!!
      thế trứoc giờ bác toàn quấn bừa à.đầu tiên là xét công suất ->kích cỡ lõi thép ->rồi mới đến dây quấn.bác khéo nên mua 1 cái quấn sẵn thì hay hơn
      Sửa biến tần, Servo, Máy hàn , Máy tính công nghiệp, Nguồn xung 0978666571
      Web :

Comment

bac dung luon bien ap amply ma bac van quan thi tot hon vi mach cua bac khoang 800 con led co ma. con muon dien ap thu cap la bao nhieu vol thi go cuon thu cap ra roi quan lai la xong. do phai tinh toan.vi bac truoc gio toan quan mo ma
        sdt: 0915971262
        email:
        đc: Thụy Trình Thái Thụy Thái Bình

Comment

800 con led mình nghĩ dùng BA 5A sẽ không đủ công suất.nên sẽ rât nóng.
          Bạn có thể dùng nguồn máy tính lấy đường 12v.chạy ok đấy,cái cũ giá thợ vài chục ngàn thôi à
          Phương -Hải Dương
          Email:
          Fb

Comment

ok cảm ơn nhiều nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

tieunhatphuc Tìm hiểu thêm về tieunhatphuc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...