Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi daewoo cổ cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi daewoo cổ cần giúp

mình làm con này bênh như sau nó bật bằng công tắt chính thì ko lên đươc con bật bàng điều khiên thì lên mình đã đảo cắm thử mấy cái giắc ở gần công tăc nguồn thì bật được một hai hôm lại bị xin các bác chỉ giúp trả khách lại một hai ngayg phải mang về làm laibu7cj ghê

tivi daewoo cổ cần giúp mình làm con này bênh như sau nó bật bằng công tắt chính thì

bạn đã thu bỏ jac cong tắc nguồn phụ đi chưa, cả p705 nữa xem sao

Comment

Nguyên văn bởi namvui_dt2 Xem bài viết
      mình làm con này bênh như sau nó bật bằng công tắt chính thì ko lên đươc con bật bàng điều khiên thì lên mình đã đảo cắm thử mấy cái giắc ở gần công tăc nguồn thì bật được một hai hôm lại bị xin các bác chỉ giúp trả khách lại một hai ngayg phải mang về làm laibu7cj ghê
      Deawoo cổ bạn lưu ý!
      Sẽ bắt nhầm Pan nếu trong trường hợp sau: Công tắc nguồn để sẵn! Cắm điện chỉ nghe chít 1 cái và về đèn đỏ! Tắt Ct chính đi bật lại bình thường hoặc đề phụ là ok! Như thế ko phải bệnh nhé!
      Điện Tử - Máy Tính-Điện Thoại HUY VÂN
      Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng
      ĐT: 01279 396 396 - 01216 255552
      Email:

Comment

Nguyên văn bởi daolong83 Xem bài viết
        Deawoo cổ bạn lưu ý!
        Sẽ bắt nhầm Pan nếu trong trường hợp sau: Công tắc nguồn để sẵn! Cắm điện chỉ nghe chít 1 cái và về đèn đỏ! Tắt Ct chính đi bật lại bình thường hoặc đề phụ là ok! Như thế ko phải bệnh nhé!
        Ok đúng như này
        Đời này nó như vậy nếu cứ để công tắc nguồn chính ở trạng thái on mà cắm điên thì là như bạn nói lúc này phải bật bằng điều khiển hoặc tắt công tắc và bật lai thì máy mới hoạt động.
        Phương -Hải Dương
        Email:
        Fb

Comment

Nguyên văn bởi daolong83 Xem bài viết
          Deawoo cổ bạn lưu ý!
          Đúng là tivi cổ có nhiều con như nay. phải bật công tắc nguồn mới chạy ko thì bấm remot cũng chắng bảo gì

ĐT:0937037050

Comment

mình đã làm 1 chú như vậy,minh rút bỏ Q909 va rút rắc sang chế độ cắm nguồn máy chạy là ok

Comment

-chào (Namvui)
              -bạn ko nói Model máy là gì, nhưng khi nghe bạn tả thì mình hiễu . đây là loại máy có công tắc nguồn chính kèm thêm SW nhõ nằm trên công tắc chính (có 2dây). B+ là 103V ?
              -nếu dúng như như vậy, bạn nên tìm công tắc giống như vậy để thay, hoặc là bạn vệ sinh lại công tắc thì sẽ hết thôi.
              -chúc bạn sớm thành công .
              Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

Về tác giả

Collapse

namvui_dt2 Tìm hiểu thêm về namvui_dt2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X