Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ti vi samsung

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

theo toi ngoai duong ABL ban nen mo service cua tivi tắt chế độ cắt ảnh AKB đưa về 0 là dc
    -

Comment

nếu tại AKB thì mất cả hiển thị cơ. để kiểm tra chuyển mạch có hỏng không bạn cắm out ra TV khác xong dùng điều khiển chuyển AV bên này nếu ok là chuyển mạch tốt. mà bạn ko nói là nó có tiếng ko. nếu bạn sửa xong nói cho AE biết với nha

Comment

Nguyên văn bởi sangsanh Xem bài viết
        cần ae giúp đở,tôi có nhận sửa 1 tivi sam sung model cs17k10ml,nó bị chết sò ngang khi thay con rin vào vừa bật máy sò đã die.cần ae giúp đở giùm cám ơn nhiều
        Bạn kiểm tra con tụ đệm C sò, con công suất sắc, và cả cao áp luôn đi
        Trần Quang Định
        0932299590

Comment

http://www.dientuvietnam.net/forums/...204#post389204

Comment

ca bac giup em con ti vi sam sung cs-21z40MQLXXSV bi hien tượng ngang không chay em kt so ngang không chêt
            do chan b trangzito bien the hdzavo co 5 v co lieu có phải chết ic tổng không ic tổng chân kep hai hảng KEP TDA 12025PQ/N1F80 IC MANH 78045 CAC bác giúp em mới

Comment

chắc chắn là điện trở từ ABL đến B+ tăng trị số.

aB

Comment

ban sua duoc chua sao ko thay chia de voi ae zay

Comment

van con hien thi ma toi thui ban kiem tra dien tro 12ok cua nguon co ne dc truoc day minh lam mot con nhu the zoi..chu khong han la hòg abl ma bi vay dau

Comment

chào các anh chị em có cái ti vi sam sung vina nguồn 3s0680rf tổng là 8842 . máy của em bị hỏng nguồn b+ =115v nhưng ra cứ nhấp nháy. em đã làm ra ổn định rồi. nhưng đo các nguồn cấp cho cuộn xung dòng diện áp cứ thụt lên thụt xuống. nguồn có tiếng rít. đo các chân đ/a vxl cũng vậy kim đồng hồ nhấp nháy .rồi thụt về đ/a âm. em mới vào nghề mong mọi người giúp em .em xin cảm ơn!!!!!!!!!!!
                    ---LUÔN LẮNG NGHE- LUÔN HỌC HỎI---

Comment

Các bác giup em với em dang muốn mở cửa hàng sửa chữa va bán dồ diện tử diện lanh thì cần số vốn khoảng bao nhiêu hiên giờ em
                      có khoảng 100tr em ở hưng yên thì nấy hàng ở dâu là tiên nhât sin các bác tư vân dùm lấy hàng ở công ti diện tử sam nét có dược không hả các bác giá cả có hơp lý không nhỉ

Comment

Về tác giả

Collapse

bienthuy Tìm hiểu thêm về bienthuy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X