Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đầu thu vệ tinh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đầu thu vệ tinh

chào các bác ở em chỉ dung được đầu thu vệ tinh thôi nên có mấy câu hỏi mong các bác giúp đỡ
    em thấy ở phía sau đầu đều có cổng giao tiếp rs232 vậy em muốn thay Logo thi phải làm thế nào
    mong các bác hướng dẫn cho em cả cách lấy file từ trong đầu ra và nạp lại
    và nếu có mạch giao tiếp thi cho em xin luôn nhé

có cao thủ nào giúp em với em đang rất cần

Comment

co nguoi xem ma ko co nguoiii trả lời

Comment

Không biết thì khồng trả lòi chứ có gì lạ đâu bạn.
        Phương -Hải Dương
        Email:
        Fb

Comment

hihi em buồn tí thui mà

Comment

bạn phải cho biết cái hiệu của nó chứ????

Comment

em đi nhầm chủ đề rồi ! em qua diendanvetinh.com nhé có đủ tài liệu cho em tham khảo

Comment

cổng r232 là cổng com để giao tiếp với máy vi tính dùng cho vệc chao đổi dữ liệu. để giao tiếp được nhà sản suất hay đặt mật khẩu vidu như đầu k+ việc mở mật khẩu này thì nhà sản suất mới biết .còn việc thay đổi logo là rất khó no phải có phần mền chuyên dụng .đầu chảo có nhiều loại không biết nó chạy tổng gì rom gì nên khó tìm được phần mền lắm.phần mền thay phông(hay logo) hiện tại mình đang dùng bây giờ là stk phần mền đọc chíp 8202 dòng chíp này chỉ sử dụng cho đầu đĩa mp4 .. thôi

Comment

Nguyên văn bởi xuanphuong Xem bài viết
                  cổng r232 là cổng com để giao tiếp với máy vi tính dùng cho vệc chao đổi dữ liệu. để giao tiếp được nhà sản suất hay đặt mật khẩu vidu như đầu k+ việc mở mật khẩu này thì nhà sản suất mới biết .còn việc thay đổi logo là rất khó no phải có phần mền chuyên dụng .đầu chảo có nhiều loại không biết nó chạy tổng gì rom gì nên khó tìm được phần mền lắm.phần mền thay phông(hay logo) hiện tại mình đang dùng bây giờ là stk phần mền đọc chíp 8202 dòng chíp này chỉ sử dụng cho đầu đĩa mp4 .. thôi
                  đầu của em thường dùng là đầu Bestsat 5299A chạy tổng Ali M3328f
                  Rom EM 636 165TS
                  nếu anh đã làm bên đầu đĩa thì cho em biết với được ko ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

tuanlamha88 Tìm hiểu thêm về tuanlamha88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X