Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cao ap LG cần giúp.....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cao ap LG cần giúp.....

có bác nào đã sửa được loại cao áp LG Z6174-6006e chưa.chỉ e cách làm với.vì nhà ở xa chổ mua linh kiện nên ko thể đi được.có lần xuống chợ giời thấy mấy ông thợ cao áp đục ra cắt chân tụ bên trong rồi đổ keo lên là xong,đem về dùng ngon lành.mình cung đã thử làm như vậy nhưng ko được.một phần vì xa chỗ bán linh kiện,phần vì giá cả quá cao 140k/1 chiếc.mong các bác chi dùm e với.e cảm ơn lám

Nguyên văn bởi coihonghoang Xem bài viết
    có bác nào đã sửa được loại cao áp LG Z6174-6006e chưa.chỉ e cách làm với.vì nhà ở xa chổ mua linh kiện nên ko thể đi được.có lần xuống chợ giời thấy mấy ông thợ cao áp đục ra cắt chân tụ bên trong rồi đổ keo lên là xong,đem về dùng ngon lành.mình cung đã thử làm như vậy nhưng ko được.một phần vì xa chỗ bán linh kiện,phần vì giá cả quá cao 140k/1 chiếc.mong các bác chi dùm e với.e cảm ơn lám
    Cái vụ làm lại cao áp này căng đó nha.Không chuyên làm không đuọc đâu bạn,thú nhất là không có đồ nghề để làm thú hai không có chuyên môn .Anh em thọ chúng mình chỉ làm đuọc nhũng cái hủ nhẹ ,xì dây,xì cổ,xì núm hv thôi.còn chạm siêu bên trong cục thì bó tay bạn ah.Bạn muốn làm đuọc thì bạn phải đi hoc chỗ thọ chuyên sủa cao áp thôi.
    ĐIỆN TỬ-ĐĂNG KHOA-ĐT 0984.536.618

Comment

Nguyên văn bởi coihonghoang Xem bài viết
      làm gì mà mắc dữ vậy bạn? chỗ mình bán có 90k/1 quả. còn vụ sửa lại thì mình làm rồi nhưng chạy ko ổn(xì) vì không có keo đổ vào chỗ đục...

Comment

thực tế thì mình đã làm thành công 2 cái.nhưng đến cái thứ 3 thì ko được.chăng hiểu tại sao nữa.mình dùng loại bột làm cao áp của mấy ong thợ cao áp.ko ai từng làm loại này ah.mình có nghe trên diễn đàn có người làm được nhưng ko nói làm thế nào.kiếm cơm ngày càng khó mà linh kiện thi đát quá.bạn làm kiểu gì vậy chỉ mình với

Comment

Về tác giả

Collapse

coihonghoang Tìm hiểu thêm về coihonghoang

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X