Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần sơ đò panasonic model tc 21gx28v

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần sơ đò panasonic model tc 21gx28v

cần sơ đồ tivi pana model tc 21gx28v ic tda 1266NEQ.ae nào có cho em xin với.

Nguyên văn bởi thanh0986 Xem bài viết
    cần sơ đồ tivi pana model tc 21gx28v ic tda 1266NEQ.ae nào có cho em xin với.
    Qua bên này lấy nè bạn: http://www.dientuvietnam.net/forums/...9/index38.html

Comment

em co cai ti vi panasonic TC-21GX28V chi co vach sang ngang dao dong dong nghat len tuc xin cac anh mach ho phai su ly pan nay ra sao em rat cam on?

Comment

anh em oi ai co so do tivi pana model tc 21gx28v ic tda 1266NEQ.ae nào có cho em xin với.

Comment

Nguyên văn bởi mailinhpc Xem bài viết
          anh em oi ai co so do tivi pana model tc 21gx28v ic tda 1266NEQ.ae nào có cho em xin với.
          Ở trên BBC-CNN chỉ rồi đó bạn.
          Phương -Hải Dương
          Email:
          Fb

Comment

anh oi em moi vao nghe cai ai co so do mch tivi tc21gx28v cho em xin voi em cam on nhieu

Comment

em tim mai ma chang duoc

Comment

Nguyên văn bởi leminhtan82 Xem bài viết
                em tim mai ma chang duoc
                bạn cho thông tin thêm vào chứ ,vidụ tổng gì ,nguồn, mành, tiếng chẳng hạn ,anh em cho sơ đồ tương đương chứ...đôi lời góp ý..
                [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                daihoan1977@gmail.com.vn
                sông mã_sơnl la

Comment

cho hỏi anh em diễn đàn và nhờ giúp đỡ: tôi có con tivi panonic 21RX28v cứ bấm điện vào có dao động dòng một tí là cắt. Bấm công tắc nhiều lần mới chạy nhưng khi chạy thì lại bị vệt sáng mành nằm ngang và khép lại . rất mong các anh giúp đở

Comment

cho hỏi anh em diễn đàn và nhờ giúp đỡ: tôi có con tivi panonic 21RX28v cứ bấm điện vào có dao động dòng một tí là cắt. Bấm công tắc nhiều lần mới chạy nhưng khi chạy thì lại bị vệt sáng mành nằm ngang và khép lại . rất mong các anh giúp đở

Comment

ai có sơ đồ mạch tivi pấnonic 21Rx28v thì cho e xin với

Comment

Nguyên văn bởi vu van tuan Xem bài viết
                        em co cai ti vi panasonic TC-21GX28V chi co vach sang ngang dao dong dong nghat len tuc xin cac anh mach ho phai su ly pan nay ra sao em rat cam on?
                        em cũng gặp trường hợp y như của bác. có bác nào biết chỉ dùm em với.

Comment

Về tác giả

Collapse

thanh0986 Tìm hiểu thêm về thanh0986

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X