Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các trang web có nhiều mạch điện lý thú !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

http://www.uoguelph.ca/%7Eantoon/circ/circuits.htm

Comment

tôi có cái link này cũng dc:
      http://www.machdientu.com/

Comment

có ai biết cách mo service của máy sanyo không chỉ giúp tôi với.cảm ơn các bạn rất nhiều.

Comment

Giup minh voi

Hien minh dang nghien cuu cac mach dien dieu khien tu xa. vay ban nao co mach dien dieu khien tu xa bang hong ngoai, hay bang song vo tuyen thi giup minh voi nhe! email cua minh: trieubluesky@yahoo.com
          cam on moi nguoi rat nhieu...!
          lucky

Comment

minh chi moichi buoc vao mon dien tu moi day thui nen kinh nghiem con rat it nen ko dam gui bai chi xem hoc hoi thui

Comment

cac bac oi ?minh rat muon tim hieu voi cong nhge nano cac bac nao co tai lieu ve cn nano xin cho minh biet nha ,cam on ac bac rat nhieu!

Comment

có ai có mạch điện liên wan đến mach số(mạch sử dụng flipflop) gui cho mình sơ đồ với.....cám ơn nhiều

Comment

cuu em voi !!!.Bac nao biet ve mach tao tre tin hieu thi chi em voi !

Comment

Gui cho ban MINHTHIEN so do nguon cua p4 day

Comment

sao gui hoai kg duoc vay , thoi de minh gui vao mail cua ban nha

Comment

Gui ban NHATRANG84 cac mach ve dieu khien tu xa
                        Attached Files

Comment

cho em hỏi bà con tí , em điều khiển tốc độ cái quạt bằng PT2248/2249.em cho ra 4 đường data rui/ nhung phần phía sau em ko biết thiết kế sao hết.yêu cầu thiết kế của em la : gồm 4 nút bấm. nút power và 3 nút tốc độ ,khi bấm nút power thì tắt nguồn .bấm thêm cái nữa sẽ bật nút 1 .bấm cái nũa sẽ tắt nguồn,còn các nút khac như khi bấm nút 2 thì chuyển qua nút 2 ,không cần biết là quạt đang chạy nut 1 hay 2 hay 3, tương tự cho các nut 1 và 3,em thiet kế bằng ki thuật số thấy khó khăn quá.nghe mấy anh nói là co 1 con IC chuyen dung j do có thể lam được chuyện này, hinh nhu la 741xx j do.ma em tra hoai ko duoc,nho các anh chỉ dùm em.em dang cấn được giải đáp càng nhanh càng tốtl ,cảm ơn mấy anh nhiều lắm

Comment

Sao bạn không dùng con 2262/2272 cho dể làm nó có sẳn 4 đường ra và giữ luon trạng thái cuối cùng ( chỉ đúng cho con 2272L) .Cái này ở nhà mình đã làm rồi , hoạt động rất tốt

Comment

Nguyên văn bởi tctrieu Xem bài viết
                              Sao bạn không dùng con 2262/2272 cho dể làm nó có sẳn 4 đường ra và giữ luon trạng thái cuối cùng ( chỉ đúng cho con 2272L) .Cái này ở nhà mình đã làm rồi , hoạt động rất tốt
                              Sao bác không post bài cụ thể luôn để anh em dễ hiểu và cũng dễ mường tượng hơn . Trên forum cũng có nhiều bài viết hướng dẫn làm rùi , nếu bác viét thêm vài bài nữa thì càng hay chứ sao , có càng nhiều ví dụ , càng nhiều tài liệu ...

Comment

may pác noi vu vo quá
                                |

Comment

Về tác giả

Collapse

trungkt Tìm hiểu thêm về trungkt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X