Thông báo

Collapse
No announcement yet.

làm roi điện

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• làm roi điện

Mấy nay có 2 thằng kia hâm đánh em ( nó du côn xăm mình từa lưa ) giờ em định làm 1 cái roi điện để khống chế 2 thằng đó luôn . AE nào cho em xin sơ đồ mạch roi điện ( chích cho nó nhảy tạch tạch như cá /: )cũng được , miễn sao nó không đánh được em là đuọc rùi ) em là người không có học điện tử nên AE chỉ tận tình dùm em nha! thanks

Không được bạn ạ! Tự chế roi điện, súng điện là phạm pháp, diễn đàn không hoan nghênh và cấm trao đổi, thảo luận, chế tạo các công cụ hỗ trợ này trên diễn đàn. Mong các bạn lưu ý cho.

Comment

hãy tháo chiếc vợt muỗi ra và cảm nhận

Comment

Nguyên văn bởi hoa0076 Xem bài viết
        Mấy nay có 2 thằng kia hâm đánh em ( nó du côn xăm mình từa lưa ) giờ em định làm 1 cái roi điện để khống chế 2 thằng đó luôn . AE nào cho em xin sơ đồ mạch roi điện ( chích cho nó nhảy tạch tạch như cá /: )cũng được , miễn sao nó không đánh được em là đuọc rùi ) em là người không có học điện tử nên AE chỉ tận tình dùm em nha! thanks
        tốt nhất là em làm đơn gửi đến cơ quan công an nơi em ở.sau 3 lần công an thế nào cũng mời em và hai người kia lên làm việc.vừa văn minh vùă đúng luật.sau 3 lần đơn ca ko giải quyết thì gửi đơn lên quận huyện lên tp.nếu quay đc clip thì càng tốt.tiêu diệt đối phương bằng luật .là chuẩn nhất.chớ có manh động mà thiệt thân em nhé.sức khoẻ mình kém hơn.kinh tế mình yếu hơn ,bạn bè mình ít hơn .thì mình phải tuỳ cơ mà ứng biêns.
        Điện tử Nghĩa Phượng- SN268, pTân Long,tp Thái Nguyên,. SDT: 097 833 7568 - 091 373 0268
        cung cấp các loài đầu chảo K+ VTC / AVG KTS T2

Comment

sao lại đem du côn vào trang dtvn nhỉ. bạn làm gì nên người ta mới gây sự. báo công an cũng không được gì...chừng nào xẩy ra chuyện nó mới giải quyết. tốt nhất hãy thương lượng

Comment

Thuê hai vệ sĩ cấp độ 2 (cấp độ 1 gầy nhom chúng không ghê), thử xem ai còn hâm he gì không?

Chúc vui.

Comment

Về tác giả

Collapse

hoa0076 Tìm hiểu thêm về hoa0076

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X