Thông báo

Collapse
No announcement yet.

can gap tu 22pf . khoang 5 con ai o sai gon mua ho minh ...??

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• can gap tu 22pf . khoang 5 con ai o sai gon mua ho minh ...??

minh can gap 5 co tu 22pf o cho minh khong co ban ?? co ai mua ho minh khong ??? giup minh voi ? mua ho rui neu co the atm minh thanh toan lai <, khong thi minh mua tang ban cai gi do ngang gia tri ha >cho ke ca tien goi buu pham . dia chi : 01 Le Hong Phong .Truong THPT chuyen Nguyen Du . thanh pho Buon Ma Thuoc .Tinh DakLak //

ten: Ngo Nguyen Anh Khoa
    Lop 12cl
    Last edited by anhkhoapro99; 15-01-2011, 10:29.

mua 5 con thôi à??_Vậy hỏi xin bác nào làm điện tử gần nhà cho nhanh.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
    Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

bạn này vui tính nhỉ, bạn cần 500 con thì mình mua giúp cho, sẵn dịp mai ghé chợ . Chắc bạn chưa đi chợ lần nào, con tụ ấy bé tí như hạt gạo, rẻ bèo. Mua 5 con có khi còn ko thèm bán! Thường loại đó nó bán cả bịch 100 con.
      Last edited by vaa_dtvn; 15-01-2011, 23:07.

Comment

hic minh cung tim nhieu lam ma khong ra . thong cam tp BMT cui pap wanen khong co. thui vay ban . cung khong can mua nua

Comment

Nguyên văn bởi anhkhoapro99 Xem bài viết
          minh can gap 5 co tu 22pf o cho minh khong co ban ?? co ai mua ho minh khong ??? giup minh voi ? mua ho rui neu co the atm minh thanh toan lai <, khong thi minh mua tang ban cai gi do ngang gia tri ha >cho ke ca tien goi buu pham . dia chi : 01 Le Hong Phong .Truong THPT chuyen Nguyen Du . thanh pho Buon Ma Thuoc .Tinh DakLak //

ten: Ngo Nguyen Anh Khoa
          Lop 12cl
          bạn có ai ở thủ đức thì qua mình, mình gửi cho 20 con sài chơi.

Comment

Nguyên văn bởi vaa_dtvn Xem bài viết
            bạn này vui tính nhỉ, bạn cần 500 con thì mình mua giúp cho, sẵn dịp mai ghé chợ . Chắc bạn chưa đi chợ lần nào, con tụ ấy bé tí như hạt gạo, rẻ bèo. Mua 5 con có khi còn ko thèm bán! Thường loại đó nó bán cả bịch 100 con.
            100 con mấy xiền ạ??
            Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
            Keep moving forward...

Comment

Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết
              100 con mấy xiền ạ??
              bạn làm khó mình rồi, ka ka ka. Mình mua 1 lần 1 bịch trăm con, xài đến giờ vẫn chưa hết tại mỗi mạch làm có một hai con thôi. Lâu quá nên giờ cũng không nhớ bao nhiêu nữa, hình như khoảng 10k đổ lại thì phải!

Comment

Về tác giả

Collapse

anhkhoapro99 Tìm hiểu thêm về anhkhoapro99

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X