Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Trao đổi các bộ thư viện

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi hoangdai Xem bài viết
    Với con 2272 và 2262 thì ko cần thư viện_Trong capture bạn chọn luôn 1 cái zip nào đó có đủ số chân là ok. CÒn trong layout bạn chọn cái dip nào đó cũng đủ số chân. kích cỡ phù hợp là ok. Đó là cách nhanh nhất cho bạn.
    chẳng hạn như con nào vậy bạn. mình sợ sai kích thứoc chân

Comment

minh cần thư viện cho con l298 dùng Altium.
      Và một số thư viện phục vụ cho việc thiết kế mạch in cho robot. ai có send cho mình nhé.
      Thanks!
      qed.mta@gmail.com

Comment

mình có thư viện của altium nhưng không up lên được ai cần có thể download ở link sau:
        http://www.mediafire.com/?gyfb3aja8t82gt3
        Never forget who you are!

Comment

Thư viện của Altium thì có thể lên www.Altium.com để tìm và down load

Comment

cam on rat nhieu

Comment

bạn nào có thư viện proteus không?

Comment

tặng anh em thêm một bộ thư viện cho altium nữa nè khá đầy đủ nếu thiếu linh kiện nào các bạn có thể tự tạo cho riêng mình một bộ thư viện riêng sẽ tiện hơn các bạn vào linh này tải về mình không post lên đây được http://www.mediafire.com/?xpu3l9n6s2ouc9b
                Never forget who you are!

Comment

Các bác có biết frootpin của keypad 4x4 tên là gì ko ạ? Em tìm mãi nhưng ko biết tên nó là gì

Comment

Keypad 4x4 có cái dây cáp_Cáp này bạn có thể cắm vào 1 jum với số chân = số sợi cáp. Đây là bộ thư viện layout(Mình tự xây dựng) và capture(Xây dựng và sưu tầm của picvn), bạn có thể tìm thấy thứ bạn cần trong đó.
                    Attached Files

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
                    Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

tớ bảo cái
                      thư viện antium dow về muốn vào sử dụng thư viện kiểu gì mấy bàn
                      có phải copy vào file ổ cài đặt không vậy

Comment

Nguyên văn bởi hoangdai Xem bài viết
                        Keypad 4x4 có cái dây cáp_Cáp này bạn có thể cắm vào 1 jum với số chân = số sợi cáp. Đây là bộ thư viện layout(Mình tự xây dựng) và capture(Xây dựng và sưu tầm của picvn), bạn có thể tìm thấy thứ bạn cần trong đó.
                        Dây cáp nào thế hả bác.Vậy có phải là mỗi dây là 1 chân của keypad hả bác. Cáp này phải gắn ngoài phải ko bác, em đã thấy cái keypad 4x4 nhưng ko thấy cái cáp nào cả?. Em còn gà mong chỉ rõ thêm

Comment

lâu lâu mới quay lại luồng này. sau 1 thời gian thì e cũng có bộ thư viện của orcad khá đầy đủ (capture+ layout). hum nay lại xin gửi lên đến toàn thể anh em ai cần thì lấy dùng. e ko đính kèm file đựoc nên up lên MF anh em dow về nhé. File bao gồm thư viện tự tạo của em + 1 số anh khóa trên tại BKHN, 1 số của picvietnam và cũng mấy anh trong diễn đàn mình nữa.
                          http://www.mediafire.com/file/swusuu...rcad%20Lib.rar
                          à mà giờ có version 16.3 của orcad ko dùng layout mà dùng pcb. em cũng thấy chưa quen. anh em nào dùng rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm hay thư viện cho mọi người cùng học tập với thì tốt quá. Thanks

Comment

cam on may bac nhiu lam

Comment

các bác cho mình xin thư viện layout có con biến trở và con biến trở volume
                              thank

Comment

các bác giúp em cái layout của connect 60 của sim548 với

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X