Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bảng tin box THIẾT KẾ MẠCH IN

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bảng tin box THIẾT KẾ MẠCH IN

Theo như sự thống nhất giữa tớ và Mod Phạm Thái Hoà,box này sẽ hưởng ứng đợt vận động chỉnh trang bộ mặt forum như sau:

1)những bài viết thuộc dạng sẽ bị xoá:trò chuyện riêng,tin nhảm nhí,khích bác,quảng cáo,sai chủ đề,chủ đề trùng lặp.

2)những bài viết pha trộn giữa "chánh đạo" và "tà đạo"cũng sẽ bị edit lại nội dung hoặc xóa hẳn.

3)những luồng đã thảo luận xong,hoặc hoạt động không hiệu quả,sẽ được Lock lại !

3)mọi góp ý,khiếu nại xin post vào trong này!

Mod Hòa do bận công việc, ít có dịp lên mạng chăm sóc cho box,nên tớ sẽ đảm đương 1 phần công việc này

Mong được hưởng ứng!

tui dồng ý
    yeu dien tu

Comment

chúc mừng forum ta đã có bản quyền của VBB,mong rằng admin sớm khắc phục những lỗi còn tồn tại!

Comment

4F đã mua hẳn bản quyền chính thức rồi cơ à. Pro Pro.
        - Mấy lời của Mod VDC chấp nhận được đó. Những bài quá cũ hoặc không còn hiệu quả có thể Close nó lại.

Comment

cám ơn bạn đã có lời khen ngợi,bạn thấy đó,bõ này có nhiều chủ đề đã khoá lại nhằm giúp anh em tham khảo cho tiện

sẵn đây mình xin nói thêm là nhiệm vụ chính của Mod là quản lý kiêm xoá bài trong box của mình,ko có ý nghĩa về mặt kiến thức(mặc dù 1 số mod rất giỏi)

phamthaihoa tự nhận là "hạng ruồi" ,còn tớ thì còn bé hơn ruồi nữa,hà hà,mong được giúp đỡ nhiều lắm

Comment

để phục vụ bạn bè gần xa được tốt hơn,bõ chúng ta có vài sự thay đổi:

những bài viết cũ,trùng lặp,không hiệu quả đã được dồn,nén,cắt,chỉnh,sửa,di dời...ặc ặc,phù,mệt quá!!

thành viên mới vào nhớ xem kỹ từ đầu đến cuối xem có chủ để phù hợp với mình không?nhằm tránh tình trạng post bài trùng lắp(chỉ có vài trang thôi nên ko khó tìm lắm đâu)

khi đặt câu hỏi,những từ khoá sau luôn luôn được khuyến khích sử dụng:
            như thế nào?bằng cách nào?làm sao để....? v..v... vì nó thể hiện tính chuyên nghiệp cao và tạo ấn tượng tốt cho người đọc,không nên quá vòng vo tam quốc nhằm tiết kiệm thời gian đọc bài,cứ vô thẳng vấn đề là được!

những chủ đề chỉ liên quan đến 1 loại phần mềm thiết kế mạch in nào đó,các bạn nên gõ tên phần mềm đó lên đầu tiêu đề,việc này sẽ giúp bạn có câu trả lời nhanh hơn

chúc bạn thành công!

Comment

Tui đồng ý với ý kiến của bác Châu.

Comment

Chau gia hôm nay lên làm Mod nữa chứ, ngầu thiệt nha. ý kiến của ông rất có ích đó,cố gắng nhiều nha.

Comment

Em đồng ý lun!

Comment

Mong sao các box khác cũng làm như thế này. À, em góp ý tí. Khi google bài viết, ra kết quả, tiêu đề topic toàn chữ màu vàng không, khó nhìn quá. Đề nghị sửa lại cho dễ nhìn hơn.

Comment

Mình đồng ý

Comment

Về tác giả

Collapse

voduychau Tìm hiểu thêm về voduychau

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X