Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vẽ mạch in bằng proteus ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sư dụng phần mềm vẽ mạch in có khó lắm ko các bạn mình đang mún học để dùng bạn nào dùng wen rùi chỉ cho mình với dc ko ? cam ơn nhìu

Comment

• bác Chau nog tinh wa.cho ba con học hỏi tý chứ

Comment

• mình co một khóa của bằng vân tay,mình muốn chế thêm hệ thong mớila2 dung chan kích alam để đóng và mở cử theo giờ mặc định,bac2 nào c01 sáng kiến giúp mình với

Comment

• Bác nào biết cách vẽ các đường BUS trong Proteus không giúp em với. Xim cảm ơn!

Comment

• Có anh nào có tài liệu thiết kế mạch in bằng proteus 7.5 cho tôi xin với. xin cám ơn nhièu
            email: danthsl@yahoo.com.vn

Comment

• Có Bác nào biết lỗi mở lên không hiển thị linh kiện trong protues 7.7sp2 không ? cài vào win 7 lỗi hoài ,chán quá.

Comment

• trước khi hỏi các bác seach lại trong diễn đàn đi.Trả lời quá nhiều lần một nội dung quá.ko hiệm linh kiện trong proteus chỉ cần đổi lại múi giờ của máy tính sao cho nhỏ hơn 7 là dc.Cách đó dơn giản nhất

Comment

• sử dụng proteu để vẽ mạch và kiểm tra mạch dễ hơn nhiều so với một số phần mềm làm mạch khác đó!các bác hãy thử và so sánh xem sao nha

Comment

• các pac ơi! cho mình hỏi một tí, có pac nào đã sử dụng proteus 7.5 để vẽ mạch in chưa vậy,xin giúp mình với. Mình vẽ được mạch in rồi, mà sao nó vẽ toàn là 2, 3 lớp không hà, mà mạch cũng đơn giản chỉ có vài linh kiên thôi, các pac giúp mình với, làm sao vẽ mạch 1 lớp được vậy các pac.mình ngồi vẽ hoài mà không được. cảm ơn các pac nhiều

Comment

• sao mình xuất file để đi in mà cứ ra duôi .tif mãi ko ra đuộc .prn ạ biet giúp mình với

Comment

• các bạn ơi! cho mình hỏi:-
                        khi chuyển từ chế độ mạch nguyên lí(isis) sang chế độ mạch in(rres) thì xuất hiện bảng PACKAGE SELECTOR - cái bảng PACKAGE có yêu cầu nhập tên gói linh kiện mình muốn add, các bạn có ai biết tên các PACKAGE ứng với con linh kiện nào...thì chỉ mình với. Chẳng hạn, con AND_2 thì PACKAGE của nó là gì? cám ơn các bạn nhiều hen!

Comment

• nhưng nhiều linh kien không có chân thì lam sao mà vẽ được khi đó mình phải tạo chân cho nó vd compim chẳng hạn. Vậy pác nào biết cách tạo chân nhỉ

Comment

• mấy bác ơi!! cho em hỏi tí,... sao mà e vẽ mạch in bằng Protues mà in ra nó bị sai chân linh kiện hết thế ak,có bác nào biết cách đơn giản để in ra đỡ lệch chân(cụ thể đây là IC AT89C51) không ạ? e in ra được nửa đầu đúng. nửa sau nó bị lệch rộng hơn 1 chút..hjxx!! chỉ giáo e với!

Comment

• Cho em hỏi với mạch có linh kiên dán em auto cho tự động đi dây nhưng không auto được. Có ai biết cái này không? Help me
                              roosam :)

Comment

• bạn có biết về VĐK không?
                                chỉ cho mình với

Comment

Về tác giả

Collapse

ga` Tìm hiểu thêm về ga`

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X