Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho minh hoi mot ty ve engle 4.01

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho minh hoi mot ty ve engle 4.01

chào tất cả mọi người trong lĩnh vực thiết kế mạch in, xin hoi có bạn nào biết trong engle4.01 có mục nào chuyển file thiết kế sang gerper file ko? ai biết giú mình mình cảm ơn nhiều. Thank trước nhé!

sao ko mang file ra chỗ đặt mạch. Họ làm cho lẹ, chứ cách làm cũng khá nhiều bước đấy. mà bạn có biết dùng geber ko đã.

Comment

cam on ban da troi loi!

Nguyên văn bởi ngdhop Xem bài viết
      sao ko mang file ra chỗ đặt mạch. Họ làm cho lẹ, chứ cách làm cũng khá nhiều bước đấy. mà bạn có biết dùng geber ko đã.
      minh cung goi file cho ho lam do chu, nhung ben cong ty do muon bao mat cho phan thiet ke cua minh nen ho moi yeu cau lam geper do chu, neu ban biet thi chi dxum minh voi

Comment

Biết dùng Geber để làm quái gì hả bạn ngdhop. Người ta hỏi cách xuất Geber từ Eagle, chú có hỏi cách dùng gì đâu

Comment

Nguyên văn bởi mydarling Xem bài viết
          minh cung goi file cho ho lam do chu, nhung ben cong ty do muon bao mat cho phan thiet ke cua minh nen ho moi yeu cau lam geper do chu, neu ban biet thi chi dxum minh voi
          Theo mình file Gerber ko giúp bảo mật mà chỉ giữ cho nó khó bị chỉnh sửa thôi. Gọi là khó vì trong file Gerber, board của bạn sẽ được chuyển thành từng đối tượng gọi là Dcode nhưng vẫn sửa được dù rất cực. Cách chuyển thì mình biết vì mình đang làm trong cty gia công board mà, nên cũng vì vậy mình ko được phép chỉ cho bạn (vướng thỏa thuận với cty) (bà con đừng chửi tui). Bạn cứ gửi file cho mình, mình sẽ chuyển giúp. (Nhớ ghi rõ phiên bản EAgle bạn đang dùng).

Comment

Theo mình file Gerber ko giúp bảo mật mà chỉ giữ cho nó khó bị chỉnh sửa thôi. Gọi là khó vì trong file Gerber, board của bạn sẽ được chuyển thành từng đối tượng gọi là Dcode nhưng vẫn sửa được dù rất cực. Cách chuyển thì mình biết vì mình đang làm trong cty gia công board mà, nên cũng vì vậy mình ko được phép chỉ cho bạn (vướng thỏa thuận với cty) (bà con đừng chửi tui). Bạn cứ gửi file cho mình, mình sẽ chuyển giúp. (Nhớ ghi rõ phiên bản EAgle bạn đang dùng).
            Tai minh dang dinh lam mach 3 lop ma cong ty ban thi khong lam duoc mach 3 lop nen minh da lien he duoc voi cong ty o Binh Duong lam duoc mach nhieu lop, ho doi hoi minh phai chuyen sang Gerper. Neu duoc thi ban co the chi giup minh di goi qua mail do hoac lien lac voi minh qua dien thoai 0953188359. Minh cam on nhieu.

Comment

Về tác giả

Collapse

mydarling Tìm hiểu thêm về mydarling

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X