Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Altium Design v6.9

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

cài ra nặng vật vã (>3GB).Vì thế e vẫn dùng DXP 2004
    to: UFObác ở đâu vậy?E đã down AT 6.9 về rùi.Bản cài đặt là 1.38GB.Nếu bác gần nhà thì có thể qua rồi cop về

Comment

các huynh đệ thân mến !
      tớ tim được 4 video hướng dẫn DXP băng tiếng Việt đó. Tiếc quá ko lưu lại link.ZOZY. các huynh đệ cố tìm sẽ thấy đó. tớ sẽ tìm lại nó và up lên vào 1 lần gần nhất

Comment

Phan mem ke toan

Ai co Phan mem ke toan ij ......Giup minh voi,minh dang rat can.thank!!!!!!

Comment

mình dow đủ bộ nhưng giải nén toàn lỗi

[/QUOTE=nbb3i;167916]Bạn kiểm tra lại xem. Part10 link bình thường có sao đâu??? (check 11h30 03/03/1009)[/QUOTE]

mình dow đủ bộ nhưng giải nén toàn lỗi hình như ở pả 11
          mong các bạn giúp đỡ

Comment

Tớ down về OK, giải nén thì bị lỗi . Đang nghi thằng IDM có vấn đề làm ấy file của tớ.
            Các cậu có thể thử dùng thằng này arar.exe.gz, cũng củ chuối nhưng may ra không phí công download hơn 1GB. Chỉ cần xóa .gz ở cuối tên file, nó là file cài đặt, tớ chả buồn nén nữa. Tên đầy đủ của nó là Advanced RAR Repair v1.2 (full and free).

-----------
            Chít rồi! không xóa được bài . Mod nào đọc tới thì xóa giúp em nhé, em định sửa lại link đến thằng Advanced RAR Repair v1.2 mà lại thành post bài mới.
            Last edited by KnowMore; 11-07-2009, 20:01.

Comment

Tớ down về OK, giải nén thì bị lỗi . Đang nghi thằng IDM có vấn đề làm ấy file của tớ.
              Các cậu có thể thử dùng thằng này arar.exe.gz, cũng củ chuối nhưng may ra không phí công download hơn 1GB. Chỉ cần xóa .gz ở cuối tên file, nó là file cài đặt, tớ chả buồn nén nữa. Tên đầy đủ của nó là Advanced RAR Repair v1.2 (full and free).

Comment

Nguyên văn bởi gt47 Xem bài viết
                cài ra nặng vật vã (>3GB).Vì thế e vẫn dùng DXP 2004
                to: UFObác ở đâu vậy?E đã down AT 6.9 về rùi.Bản cài đặt là 1.38GB.Nếu bác gần nhà thì có thể qua rồi cop về
                em đang học cái altium 6.9 để thi hoc sinh giỏi điện tử. Bi giờ thi toàn quốc sài cái này ko à
                ai có tài liệu gì thì send cho em nha
                Yahoo
                conkec2006@yahoo.com
                thanh_tu1989@yahoo.com
                2 cái cái nào cũng được
                Thank các bác trước

Comment

Nguyên văn bởi KnowMore Xem bài viết
                  Các cậu có thể thử dùng thằng này [ATTACH]16994[/ATTACH], cũng củ chuối nhưng may ra không phí công download hơn 1GB. Chỉ cần xóa .gz ở cuối tên file, nó là file cài đặt, tớ chả buồn nén nữa. Tên đầy đủ của nó là Advanced RAR Repair v1.2 (full and free).

-----------
                  Chít rồi! không xóa được bài . Mod nào đọc tới thì xóa giúp em nhé, em định sửa lại link đến thằng Advanced RAR Repair v1.2 mà lại thành post bài mới.
                  Hiến ơi !
                  Khi nào tiện sang bên Mình chơi rồi copy cái Altium luôn nhé. Gữi qua mạng hơi khó.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện

Comment

Bản này có chạy được trên win 7 không vậy. Mình cài bản Protel DXP 2004 vào Win 7 không chạy được. Buồn quá.

Comment

Nguyên văn bởi Manchester Xem bài viết
                      Bản này có chạy được trên win 7 không vậy. Mình cài bản Protel DXP 2004 vào Win 7 không chạy được. Buồn quá.
                      Chạy tốt trên win7
                      Chúc vui!
                      123...

Comment

Không tạo được Project

Mình vừa download 15 part và cài bình thường. Đã copy file Path vào thư mục DXP và chạy bình thường. File alf cũng được copy vào thư mục DXP rồi và cũng chọn Add a License sau đó chọn đế file alf. Nhưng khi vào File \New \ Project thì các mục của Project ẩn đi và không thể tạo được Project mới. Mong mọi người giúp. Nó vẫn báo là chưa có License.
                        Attached Files

Comment

Mọi người giúp gấp.

Comment

Nguyên văn bởi duong_act Xem bài viết
                            Mình vừa download 15 part và cài bình thường. Đã copy file Path vào thư mục DXP và chạy bình thường. File alf cũng được copy vào thư mục DXP rồi và cũng chọn Add a License sau đó chọn đế file alf. Nhưng khi vào File \New \ Project thì các mục của Project ẩn đi và không thể tạo được Project mới. Mong mọi người giúp. Nó vẫn báo là chưa có License.
                            Hình như phải chạy file patch
                            123...

Comment

Down xong giải nén thấy file M72 lỗi !

Comment

các pác cho em hỏi, sao em cài xong rùi , làm đúng như hướng dẫn để ***** mà ko dc vậy??

Comment

Về tác giả

Collapse

anhthang Tìm hiểu thêm về anhthang

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X