Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chọn tranistor trong capture phù hợp với thực tế???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chọn tranistor trong capture phù hợp với thực tế???

Vấn đề của em gặp là khi chọn tranistor trong capture xong, rùi chuyển sang mạch in thì các chân tranistor theo thứ tự là C B E. Em muốn nó có thứ tự là E C B thì phải làm thế nào, mong các huynh chỉ giáo!!! Thanks nhiều!
    Last edited by vodangks; 04-05-2008, 23:42.

Bạn nào có file "license.dat" của bản Orcad v10.2 thì send cho mình qua địa chỉ:
    bactt.k51db@gmail.com
    Cám ơn mọi người trước !!!
    Ko phải mình Spam đâu vì ko muốn tạo 1 Topic về vấn đề này vì nó rất nhỏ !!! SORRY

Comment

Nguyên văn bởi vodangks Xem bài viết
      Vấn đề của em gặp là khi chọn tranistor trong capture xong, rùi chuyển sang mạch in thì các chân tranistor theo thứ tự là C B E. Em muốn nó có thứ tự là E C B thì phải làm thế nào, mong các huynh chỉ giáo!!! Thanks nhiều!
      Chọn transistor cần sửa (trong thư viện) > chọn nút Pin Tool trên thanh công cụ > Tool > Footprint > nhấp đúp vào chân cần sửa > tại mục Pad Name: nhập tên chân > OK > thoát ra.

Comment

Nguyên văn bởi Pluto19 Xem bài viết
        Bạn nào có file "license.dat" của bản Orcad v10.2 thì send cho mình qua địa chỉ:
        bactt.k51db@gmail.com
        Cám ơn mọi người trước !!!
        Ko phải mình Spam đâu vì ko muốn tạo 1 Topic về vấn đề này vì nó rất nhỏ !!! SORRY
        đây bạn! mình đang tập post!
        Attached Files

Comment

tot nhat la ban nen tao ra mot foofpin moi.phu hop voi con tran cua ban.sau do luu vao mot cho.lam nhu vay cac lan thiet ke sau ban rat thay hop ly.

Comment

Về tác giả

Collapse

vodangks Tìm hiểu thêm về vodangks

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X