Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin chỉ giúp em cách cài OrCAD16.2 trên Win7

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Em cài Cadence 16.3 ngon lành rồi, nhưng ko thấy thằng layout đâu cả Thấy có cái PCB Router ko biết có phải không, nhưng dùng khác quá.

Comment

Nguyên văn bởi kaszuky Xem bài viết
      Em vừa down được cái OrCAD 16.2 về cài. Làm theo đúng hướng dẫn để ***** nhưng khi ***** xong thì chỉ chạy được Capture còn Layout thì ko chạy được nó báo lỗi. Bác nào bik chỉ giúp em với.
      bạn vẩn cài bình thường thôi.nhưng ở cái phần ***** cái lic thì nhớ 1 điều là phải để đúng thư mục và đặt đúng tên. bạn có thể mail cho mình để nhận file hướng dẩn chi tiết.làm theo đúng sẽ chạy rất ok!
      mail:quoctuan99992@yahoo.com

Comment

tai sao thieu mat part 09 ha ban

Comment

bựa thế nhỉ, bữa trước đầy đủ hết mà, chắc thằng MF del của tui mất rồi !

Comment

Bác up lại phần 9 dùm được ko?
            Hoặc là chỉ em khắc phục cái vụ layout bị lỗi đi.
            Em cài đúng thứ tự trên mạng chỉ rùi mà ko xài được layout, chỉ xài được capture thui.

Comment

có thấy lince_mânge ở chỗ nào đâu anh ới

Comment

bạn pos lun part 9 lên luôn đi

Comment

Mình up bộ đó lâu rồi, mất luôn part9 rồi, h up lại link khác, nhưng vẫn là bộ cài đặt đó!.
                  Last edited by chumanh; 21-11-2010, 21:25.

Comment

có Pro nào giúp em với.....Máy em bị j` mà cài orcad 16.2 chỉ xài dc CAPTURE còn thang LAYOUT thì nó báo lỗi ầm ầm.... nó báo như trong hình. Làm đủ mọi cách rồi hiccccc [IMG][/IMG]

Comment

Nguyên văn bởi tinhtang89 Xem bài viết
                      có Pro nào giúp em với.....Máy em bị j` mà cài orcad 16.2 chỉ xài dc CAPTURE còn thang LAYOUT thì nó báo lỗi ầm ầm.... nó báo như trong hình. Làm đủ mọi cách rồi hiccccc [IMG][/IMG]
                      mình cài đi cài lại 16.2 trên win7 mãi mà chỉ chết mỗi ở chỗ layout đó, đành ngậm ngùi cài lại bản 16.0, nếu muốn sử dụng 16.2 thì nên quay về xp, rất nuột, còn nếu muốn giao diện như 16.2 thì sử dụng 16.3 có add layout !

Comment

Mình đang sử dụng Win 7 cài Orcad 9.2 xong rồi đã ***** nhưng khi mở vẫn bị báo lỗi trong khi trên win XP thì không sao. Bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề trên xin tư vấn dùm, cám ơn nhiều.

Comment

Mấy hình đầu link die rùi anh ơi... post lại dùm đi ạ?

Comment

Nguyên văn bởi 01123 Xem bài viết
                            bạn vẩn cài bình thường thôi.nhưng ở cái phần ***** cái lic thì nhớ 1 điều là phải để đúng thư mục và đặt đúng tên. bạn có thể mail cho mình để nhận file hướng dẩn chi tiết.làm theo đúng sẽ chạy rất ok!
                            mail:quoctuan99992@yahoo.com
                            Bạn cho mình xin hướng dẫn cài đặt orcad 16.2 với mình cài rồi mà chỉ chạy được capture còn layout thì không. Cám ơn bạn trước nha. địa chỉ mail của mình là: dangthanhtoi@yahoo.com.vn

Comment

Xin chỉ giúp em cách cài OrCAD16.2 trên Win7

Cac bac oi, khi em cai orcad 16.2 trên win 7, đến phần giả lập máy chủ thì nó lại báo lỗi như sau:
                              ''Failed to change FLEXIm license server. You need to be on Administrator to perform this function''.
                              Các bác giúp em giải quyết lỗi này với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Comment

mình dùng win 7 64 bit cài mọi thứ ngon lành.Nhưng đến bước cuối cùng chay file *****.bat trong thư mục patch thì báo lỗi ko chạy đươc trên win64 bit
                                ai có thể giúp mình được ko
                                cảm ơn nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

kaszuky Tìm hiểu thêm về kaszuky

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X