Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ic 2030 trong layout

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ic 2030 trong layout

Em định làm cái mạch khuyếch đại dùng tda2030 mà vào lay out kiếm cả buổi k ra. Các bậc tiền bối có gi chỉ giúp với ! Không cho em xin thư viện chân cũng dc .

đây là thư viện mình tự tạo, trong đó đã có con TDA2030 cho bạn rồi đấy. Cũng góp ý thêm, nếu con nào không có trog thư viên bạn có thể xem datasheet rồi tạo chân riêng cho nó
    http://www.mediafire.com/?momnyktd4mh
    Chúc bạn thành công!
    Gian Khó Cuộc Đời Nuôi Ta Lớn!
    Giang Hồ Đẫm Máu Dạy Ta Khôn!

(@_@)______________(@_@)

Comment

Cám ơn bạn nha . Chắ mình cũng phải học tạo chân linh kiện mới dc.

Comment

các bác cho em hỏi chút ?TDA 2030 lấy trong capture cis của Orcad thì lấy thế nào nhỉ ?

Comment

Nguyên văn bởi toan88_tnt Xem bài viết
          đây là thư viện mình tự tạo, trong đó đã có con TDA2030 cho bạn rồi đấy. Cũng góp ý thêm, nếu con nào không có trog thư viên bạn có thể xem datasheet rồi tạo chân riêng cho nó
          TOAN_TNT.rar
          Chúc bạn thành công!
          Bạn tạo sao hay vậy, mình tạo nó không chính xác được, đại khái là cái chân nó cứ cái nhau một khoảng bằng A x 1,27mm tạo mãi không chính xác được chân của con TDA2030 này bạn có bí khuyết gì chỉ bảo mình với

Comment

Nguyên văn bởi superspeed Xem bài viết
            Bạn tạo sao hay vậy, mình tạo nó không chính xác được, đại khái là cái chân nó cứ cái nhau một khoảng bằng A x 1,27mm tạo mãi không chính xác được chân của con TDA2030 này bạn có bí khuyết gì chỉ bảo mình với
            edit tọa độ cho từng chân thì chính xác 100%

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
              edit tọa độ cho từng chân thì chính xác 100%
              edit sao vậy bác em click chuột phải chọn properties dạt tọa đọ nhwong nó cứ chạy khi minhg nhấn ok bác chỉ em với !

Comment

Nguyên văn bởi superspeed Xem bài viết
                edit sao vậy bác em click chuột phải chọn properties dạt tọa đọ nhwong nó cứ chạy khi minhg nhấn ok bác chỉ em với !
                Đè Ctrl rồi nhấp trái vào chân cần edit, sau nó nhấp phải chọn properties

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
                  Đè Ctrl rồi nhấp trái vào chân cần edit, sau nó nhấp phải chọn properties
                  Cảm ơn bác nhé !

Comment

Bác cho em hỏi tạo thế nào dc con 2030 này thế ah. Em loay hoay cả chiều mà ko biết tạo thế nào. Vẽ dc cái khung tam giác mà ko thể nào dí dc cái chân 3 vs 5 nó dính vào cái khung tam giác dc. Em đang dùng altium tự nhiên kì này nhà trường bắt học = orcad chả biết thế nào . Các pro giúp em nhanh vs nhé em sắp phải kiểm tra rùi
                    Phước Bất Trùng Lai
                    Họa Vô Đơn Chí

Comment

nếu mạch đơn giản thì tự vẽ tay luôn bn;; chon connsil2;connsil3 gép lại ák

Comment

Về tác giả

Collapse

hepro_90nd Tìm hiểu thêm về hepro_90nd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X