Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cài full orcad 16.3 trên win 7

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cài full orcad 16.3 trên win 7

Cài full orcad 16.3 trên win 7
    Attached Files

bác có link down ko,mediafire càng tốt, có thì pm cho em : nguyenhung.vn02
    thank bác

Comment

http://megashare.vn/dl.php/1953836

Comment

sao link trên, mình chờ cho nó hiện lên chữ "Tải xuống", sau khi nhấp vào thì nó không down được, mà lại báo là không tìm thấy!. bạn có thể up lại dùm mình không?. cảm ơn bạn, mail của mình: borungwife@gmail.com

Comment

Cho mình hỏi cài bản 16.3 hết bao nhiêu dung lượng máy chạy có chậm lắm không?thank

Comment

bạn ơ file tai về không co patch. ban có thể cho mình link tai patch không

Comment

Chán thật, cài ngon lành vậy mà thiếu file patch thế là công toi

Comment

đúng rồi mình cài gần ok rồi chỉ thiếu cai patch dung chan phải đi kiếm thôi

Comment

Tình hình là mình đã nghiên cứu rất nhiều về cách cài Orcad trên win 7
                  Nhưng tất cả các bản từ mới tới cũ đều cài lên bị lỗi,chắc tại năng lực mình có hạn
                  Ko biết có cao thủ nào của diễn đàn có thể giúp mình được không?
                  mình cảm ơn rất nhiều
                  VUI LÒNG GIÚP MÌNH VỚI NHA,LIÊN LẠC VỚI MÌNH QUA Email : maizefairet@gmail.com
                  hoặc sdt 01667155927
                  Cảm ơn nhiều nha
                  uh mình đang ở trọ gần trường ĐH Bách Khoa Đà Nẵng .Chỉ cần có bạn đồng ý giúp mình sẽ mang máy tới chỗ bạn

Comment

mình cài orcad 9.2 trên win7, xp đều xài rất bình thường (mình *****!) bạn có thể seach trên google. lảm theo hướng dẫn

Chúc vui!

Comment

Có bạn nào bị như mình không nè! Mình cài OrCAD 16.3 và Layout 16.2, có nối mạng, dù có nối internet hay không ( mạng lan) thì nó cũng không chịu chạy , còn tháo mạng ra, tắt wifi đi, chạy lại license file rồi chạy nó thì nó chạy bình thường, cứ như xung đột driver vậy, không biết có pro nào bị như mình không ? giờ không biết khắc phục nó kiểu gì nữa?

Comment

Về tác giả

Collapse

minhquanttm Tìm hiểu thêm về minhquanttm

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X