Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Trao đổi xây dựng box cùng MOD

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Trao đổi xây dựng box cùng MOD

Trong đợt này, như đã chuẩn bị từ lâu, F muốn mở ra các luồng để nhận xét đánh giá về các mod, tạo điều kiện cho các mod lắng nghe vào trao đổi các ý kiến phản hồi của thành viên.

Luồng này được mở ra không phải để các thành viên đánh giá các mod, mà chỉ để trao đổi trong các vấn đề kỹ thuật của box, cách thức tổ chức bài viết, những đánh giá nhận định chung về hoạt động của box trong thời gian qua.

Mong rằng việc làm này nhận được sự ủng hộ của thành viên, và sự tích cực của các mod.

MỖI BOX MẠNH LÊN, DIỄN ĐÀN SẼ MẠNH LÊN!

Trân trọng
    Đoàn Hiệp
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

F hỏi một câu hơi ngớ ngẩn, với các bạn sinh hoạt trong box mạch logic này. Theo các bạn, kỹ thuật mạch logic, gồm những nội dung gì, và nó liên quan đến những vấn đề gì?

Xin lỗi, vì vấn đề chỉ có một cái tên, cho nên nó rất tràn lan. Vấn đề của F muốn đặt ra, đó là làm sao hệ thống hóa nó lại, thành những nội dung cụ thể hơn, có tính định hướng hơn.

Xin các đồng chí mở lời chỉ giáo cho.
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Chào Mod, em thấy rằng đa số mọi người chỉ hỏi thôi chứ ít khi đưa bài lên diễn đàn để share. Đa số mọi người đều làm đồ án, không biết thì lên hỏi, thành công rồi lại chả thèm post lên cho các mem khác tham khảo....

Comment

Nguyên văn bởi rainbow.exe Xem bài viết
        Chào Mod, em thấy rằng đa số mọi người chỉ hỏi thôi chứ ít khi đưa bài lên diễn đàn để share. Đa số mọi người đều làm đồ án, không biết thì lên hỏi, thành công rồi lại chả thèm post lên cho các mem khác tham khảo....
        thống nhất với rainbow, hỏi mà ít khi cho biết cụ thể mạch để anh em tham khảo, bõ giống như chỗ tư vấn làm bài tập hơn là nơi chia sẽ, đề nghị mod đặt yêu cầu cụ thể cho các bạn chủ thớt.
        bập bõm học nghề

Comment

sếp ơi cho em hỏi làm sao để trình bày mạch proteus len topic đc vậy mấy bạn kia cứ yêu cầu đưa hình cụ thể chứ nói ko mấy bạn không hiểu ..chỉ em từng bước nhé máy tính em kém lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X